overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 16 of 16

Thread: ทำไมเกมส์ดีๆออกติดๆกันเลย จะเล่นไรดี Crysis,TimeShift,call4,gear of war

OverclockZone Member ballmakoto's Avatar

Default ทำไมเกมส์ดีๆออกติดๆกันเลย จะเล่นไรดี Crysis,TimeShift,call4,gear of war

เฉลี่ยอาทิตย์กว่าๆต้องโหลดเกมส์ไป ไม่ต่ำกว่า 20gb แต่จะแบ่งเวลาเล่นไงดี

OverclockZone Member PinBall's Avatar

ผมเล่นมันทุกเกมนั่นแหละครับ ค่อยๆเล่นก็ได้ครับไม่เห็นต้องรีบเลยจบแล้วก็หาเกมใหม่เล่น แต่ตอนนี้ผมปิดบัญชี COD4 กับ GOW ไปแล้วตอนนี้ยังเหลือ Timeshift , CRYSIS และ Black site Area51 รออยู่

OverclockZone Member Provider's Avatar

Timeshift สนุกหรอครับ นึกว่าไม่หนุก เดี่ยวโหลดต่อ เซ็งมากมายเครื่อง Colo เจ๊ง ไฟล์ที่โหลดมาและเก็บไว้หายหมดเลย งืมๆ ดีนะที่มันโหลดไม่ม่ะงั้น Ratio ลดฮวบๆ

OverclockZone Member xecution's Avatar

เล่นให้เคลีย์ไปแต่ละเกมก่อนก็ได้ครับ ค่อยโหลดมาเล่นต่อ

OverclockZone Member ballmakoto's Avatar

Timeshift สนุกพอดูเหมือนกัน อย่างเราย้อนเวลา ชั่ววินาทีหนึ่งเพื่อช่วยชีวิตเพื่อนได้เนี่ย เหอๆ หรือหยุดเวลาแล้วเดินข้ามน้ำ ตอนศัตรูรุมเยอะๆ แล้วใช้ โหมดเวลา slow วิ่งไปยิงหัว ศัตรู มันยอดมากเลย

OverclockZone Member overclockzone's Avatar

ตอนนี้หรอครับผมโหลดcall4,gear of war มานั่งเล่นตามระเบียบ แต่ตอนนี้ขอซื้อแรมมาซัด gear of war ก่อนเหอะที่มีอยู่ 1กิ๊กบ่พอเอิ๊กๆๆๆ เดี่ยว nfs มาอีกจะไม่ทันเล่นอีก

ผมว่าเรามาแรกเปลี่ยนแผ่นกันไหมครับเห็นด้วยไหม.........ถ้าอยู่ใกล้หรือผ่านมามาแลกกันก้อได้นะครับ...ขี้เกียจโหลดอ่ะเน็ตไม่แรง

OverclockZone Member Teardrop's Avatar

จบ COD4 หยกๆ กำลัง Load gear of war , crysis ดันหลุดมาตัดหน้า หยุด load gear เน้น crysis ก่อนเลย >.<"
    ช่วงนี้เกมเยอะจนตามเล่นมะทันจิงๆ (ของผมเล่น Online ด้วยสิ ==""") ชัดอยากลางานซัก 1 เดือนมานั่งเล่นเกมกะตอนนี้ละ >.<"

ps Need carbon ผมหมกไว้จนป่านี้ยังม่ายได้เล่นเลยงับpro street มาซะแล้ว +=""

OverclockZone Member

crysis gears of war ครับมัน

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

ตั้งแต่ ไตตั้นเควส ออกมา ยังไม่มีเกมไหนจบสักเกม..5555 อ๋อ..มี COH จบเกมเดียว

OverclockZone Member jirawatl's Avatar

ง่ายๆครับ เล่นทุกเกมส์เลย คนผลิตดันผลิตออกมาดีนัก ต้องเล่นให้เข็ดครับ อิอิ

OverclockZone Member overclockzone's Avatar

Quote Originally Posted by Teardrop View Post
    จบ COD4 หยกๆ กำลัง Load gear of war , crysis ดันหลุดมาตัดหน้า หยุด load gear เน้น crysis ก่อนเลย >.<"
    ช่วงนี้เกมเยอะจนตามเล่นมะทันจิงๆ (ของผมเล่น Online ด้วยสิ ==""") ชัดอยากลางานซัก 1 เดือนมานั่งเล่นเกมกะตอนนี้ละ >.<"
    ps Need carbon ผมหมกไว้จนป่านี้ยังม่ายได้เล่นเลยงับpro street มาซะแล้ว +=""
    อย่าหยุดงานเลยท่านเสียดาย เอาเงินมาจ้างผมเล่นเหอะ 5555

OverclockZone Member arkhom's Avatar

Timeshift สนุกครับขอบอก ยิงงกระจาย ไม่ต้องซู่มไม่ต้องกลัวตาย ปะทะอย่างเดียว
    ภาพก็เนียน ok เลย
    ตอนนี้รอ gear of war อยู่ อิอิ

OverclockZone Member

โดยมากคนจะเลือกCOD4ให้จบก่อน ไม่รู้ทำไม ผมก็จบCOD4ก่อนเหมือนกัน
    มันมาก เล่นเอาเกมส์อื่นจืดไปเลย

OverclockZone Member Feriuz's Avatar

ผมต้องหามาลองมั้ง ละ

ไม่ให้เล่น call4 ก่อนได้ไงครับในเมื่อลองแล้วมันสนุกซะขนาดนั้น!

OverclockZone Member vankung's Avatar

Crysis ห่วยสุด เกมงั้นๆเดิมๆไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงจากfarcryเลย แค่ภาพสวยขึ้น แต่แลกกับการกินสเป็คสุดๆ

Bookmarks

Bookmarks