Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus P5KR มันใช้ SATA I หรือ SATA II ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus P5KR มันใช้ SATA I หรือ SATA II ครับ

คือผมจะซื้อฮาดดิสไหม่ แต่ งงกะบอดอยู่ครับว่ามันใช้ฮาดดิสแบบไหน แบบ SATA I หรือ
    SATA II ครับ แล้ว Asus P5KR มันใช้งานดีไหมครับ

ใส่ได้ทั้ง2แบบคับ

Comment

SATAII หมดแล้วครับบอร์ดสมัยนี้

Comment

ใส่ได้ทั้ง 2 แบบงับ...

ใช้ได้ดีไหม... ใช้อยู่งับ มะงอแงอาราย ^^"

Comment

ซื้อฮาร์ดดิสก์ใหม่ๆ เดี๋ยวนี้ก็ควรตั้งต้นที่ SATA2 แล้ว

Comment

Originally posted by waster555 View Post
            คือผมจะซื้อฮาดดิสไหม่ แต่ งงกะบอดอยู่ครับว่ามันใช้ฮาดดิสแบบไหน แบบ SATA I หรือ
            SATA II ครับ แล้ว Asus P5KR มันใช้งานดีไหมครับ

บอร์ดตัวนี้รองรับ HDD SATA2 ครับ แต่สามารถใส่ HDD SATA1 / IDE ได้หมด เลยนะ
            ก็น่าจะ OK นะครับ ราคาขนาดนั้นคงเทพพอควร

Comment

Working...
            X