Announcement

Collapse
No announcement yet.

อากาศตอนเช้าของวันนี้ที่เชียงใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อากาศตอนเช้าของวันนี้ที่เชียงใหม่

ตื่นมารู้สึกหนาว ๆ ก็เลยมาเล่นคอมเปิดเห็นอุณหภูมิตกใจเลย อิอิเลยถ่ายมาให้ดู เย็นธรรมชาติจริงๆ

อีกอันเป็นรูปงานปล่อยโคมไฟแถวม.แม่โจ้ เอาให้ดูเล่นๆ อิอิ

กำ ลืมปรับขนาดรูป

Comment

เอิ๊กๆ ภาพใหญ่จัง

Comment

ตอนนี้ผมมาเที่ยวเชียงใหม่นะครับ รู้สึกว่าอากาศยังไม่ได้เย็นเท่าไหร่นะ เว้นตอนเช้ามืดน่ะ บ้านจขกท.อยู่บนดอยหรือเปล่าครับ

Comment

ภาพมโหราฬเลยท่าน

เล่นแบบนี้ อากสศแบบนี้ clock กันมันเลยนะ

Comment

พอดีบ้านอยู่แถวนอกเมืองไปหน่อยน่ะคับมัยเลยเย็น+กับบ้านต้นไม้เยอะด้วยมั้ยผมขับรถตอนเช้าหมอกก็เริ่มลงล่ะ ใครอยากเที่ยวดอยก็เตรียมตัวไว้น่ะคับ อิอิ

Comment

เชียงใหม่อากาศเริ่มหนาวแล้วครับ ผมอยู่ในเมือง(แถววัวลาย) ตอนเช้าเปิดคอมไอ่เครื่องที่ตอนกลางวันร้อน ๆ cpu ความร้อนมันพุ่งกระฉูดไปที่ 69 องศา -*- สงสัยห้องคงเป็นเตาอบไปหน่อย แต่ตอนเช้าเปิดคอมมา โอ้ววว 24 องศา o.o (อากาศหนาว) อยากนอนต่อแต่ก็ต้องไปเรียน ตื่นมาเปิดคอมฟังเพลง อาบน้ำ ละก็ไปเรียนตอน 8 โมงเช้า -*-

Comment

Working...
              X