Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 (โหลดโหด)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD4 (โหลดโหด)

ภาพในcheat mode super contrast พอจะสู้ dx10 ได้ไหม เอามาให้ดูขำๆ

ภาพสวยดีครับ

Comment

ถึงฉาก Sniper (ฉากในรูปนี้ละครับ) นอนหมอบหลบกองทหารอยู่ มันก็ดันมาเดินเหยียบปืน แล้วหันมาเห็น จากนั้นหละ 2 วิ ยังไม่ทันได้วิ่ง ก็กรู่เข้ามารุมยิง!! กระหน่ำยิง!! กันไม่บันยะบันยัง ใจร้าย!!
      Last edited by meen182; 13 Nov 2007, 20:08:48.

Comment

สุดยอดเลย

Comment

อูย แฉบตา
          ่ด่านสไนเปอร์มันส์มาก ล้มลุกคลุกคลานจริงๆ

แต่ตอนคลานใต้ท้องรถนี่่มันไม่เห็นเราจิงๆอ่ะ ถ้าเป็นของจริงน่าจะเห็นนะ

Comment

ผมว่ามันเข้มไปหน่อยนะ

ปล.. ด่านนี้จะทำให้คุณลืม S.T.A.L.K.E.R ไปเลย

Comment

แสบตามากครับ 555+ แต่รูปสวยมากครับ

Comment

แสบตาอะ แบบนี้ผมเล่นไม่ได้ = =

Comment

Working...
                X