Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Ghost Recon II ไม่ได้ครับ...ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Ghost Recon II ไม่ได้ครับ...ช่วยที

ลง Ghost Recon II ไม่ได้ครับ...ช่วยที

1.ตอนแรกก็ลงตามปกติ พอถึงตอนใส่ cd_key ก็เอามาจากในแผ่น แต่มันบอกว่า cd_key ผิด ก็เลยออกจากการ Install
    2.ผมเลยไปหา cd_key ตัวใหม่มาลองลงดู *** แต่เข้าไป Install ไม่ได้ ขึ้นแค่หน้า Auto run ครับ
    พอเลือก Install แล้วก็เงียบเลย ไม่มีอะไรเกิดขึ้น หลุดออกจากการ Install เลย..

ใครพอจะมีวิธีช่วยบ้างครับ
    - เกี่ยวมั้ยที่ใน Readme บอกว่าถ้าเราใส่ CD_Key ผิด มันจะล็อคเครื่องเราให้ไม่สามารถลงได้อีก
    - ใน graphic gard ไม่มี Chip ที่ผมใช้อยู่

Spec : P4 2.4A@3.74 Ghz
    ASUS P4P800S-x
    Spark 7600GT AGP8X 560/1400
    Kington 512x2 DDR400
    ใครทราบวิธช่วยด้วยนะ
    ขอบคุณครับ....

เอาเกมส์ลง HD แล้วลงไหม่ครับ

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
      เอาเกมส์ลง HD แล้วลงไหม่ครับ
      ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองดูครับ ตอนนี้เลย...

Comment

ได้แล้ว...แต่ cd_key ยังไม่ถูก ใครมีขอหน่อยครับ

Comment

Originally posted by Lyant View Post
          ได้แล้ว...แต่ cd_key ยังไม่ถูก ใครมีขอหน่อยครับ
          PM ไปให้แล้วครับ ไม่รู้ตัวเดียวกันรึปล่าว

Comment

Working...
          X