Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า Window vista ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า Window vista ไม่ได้ครับ

SPEC

M2N-E + 3600 X2 65NM
    HDD 80gX3 ต่อ เรด 0
    GPU XFX 8800 GTS 320
    PSU ENAMAX 460
    RAM 1GX2

อาการมันเป็นเพราะว่าลงตัวโปรแกรมในเกมของ GOWA

เป็นโปรแกรมที่เกี่ยวกับ CPU AMD อะไร ซักอย่างครับ

พอลงมันบอกว่าไม่ ซับพอด VISTA แต่ผมไม่สนดันทุรังลงไป

พอรีสตาร์แล้วเข้า window vista ไม่ได้เลยครับใส่แผ่น VISTA ไปก็ไม่ยอมบูทที่ แผ่นครับ

แต่ยังเข้าหน้า bios ได้นะครับแปลกจัง หรือ CPU เดี้ยงครับ หรือเป็น เพระว่า vista จับได้ว่าเรา

ลงตัวไม่แท้ลงไปครับ เพราะว่าก่อนที่จะติดตั้งโปรแกรม CPU AMD ผมได้ up date กับ VISTA
    แต่ตอนนั้นผมก็ รีสตาร์ มันก็ไม่เป็นอะไรนิครับ

อาการคือ พอเปิดเครื่องแล้วก็ โชว์หน้า BIOS

แล้วมันก็ขึ้น _ กระพริบอย่างเดียวเลยครับช่วยหน่อยครับ

ช่วยหน่อยครับ เพิ่งโหลด GOWA มาได้ครับ ไครช่วยผมได้และถ้ายังเจอข้อมูลในเครื่องนะครับ

ผมจะ COPPY เกม GOWA ให้เลยครับ เกมนี้ 7 g ขึ้นนะครับ ช่วยหน่อยครับ

ผมเคยเป็นครับ ตอน ลง เกม Spell force2 ครับ หน้า จอ ฟ้า แต่ผมเข้า เซฟ โหมด ได้
    พอ boot window มา มันจะ block โปรแกรม ให้ ครับ ไม่รู้ ลบ ไง เหมือน กัน - -* เตือน ทุกครั้งเลย
    -ตอนนี้ลง XP ละ พอดีมี การ์ด ทีวี มัน ไม่ ซัพพอต

Comment

ดัน

Comment

ช้าไปแล้วเราเค้าให้เวลาชั่วโมงเดียว ในการซื้อของจริง ขอมูลเน่าเลยเซง
        มีวิธีดึงข้อมูล จาก RAID 0 ป่าวครับเสียดายเกมโหลดเป็นอาทิตย์เลยครับ

Comment

น่าจะเพิ่ม ฮาดดิกนะครับ ลงเป้น สอง os จะได้ไม่มานั่งกลุ้มแบบนี้

Comment

Working...
          X