Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นเรามั่ง อยากเล่น Bioshock Bio4 หรือ Halflife แต่เล่นไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเป็นเรามั่ง อยากเล่น Bioshock Bio4 หรือ Halflife แต่เล่นไม่ได้

เซ็งตัวเองโคตร ไม่กล้าเล่นพวก ยิง สัตร์ประหลาด หรือยิงผีอ่ะครับ T_T แต่อยากเล่นครับ ลองจับดูเล่นได้แปป เดี๋ยวก็ไม่กล้าเล่นต่อและ เลยต้องหันมาเล่น พวก Call of duty4 , BF2 , ขนาด Serious Sam ยัง เล่นไปพักไปเลย เซ็งมากมีวิธีแก้รึป่าวครับ T_T ตอนนี้ รอ Call of duty 4 ของแท้ว่าจะเอามาเล่น Multi อยู่ครับ

ที่เล่นไม่ได้เพราะกลัวหรอครับ คือจิงๆผมอยากให้คิดว่ามันเป็นแค่เกมส์หนะครับ อย่าไปอินมันมาก เล่นเพื่อผ่อนคลายสนุกสนาน เดินยิงอย่างเดียว ถ้ากลัวจิงๆก็เล่นตอนมีเพื่อน หรือมีคนมานั่งเล่นที่ห้อง เปิดซาวน์ไม่ต้องดังมากแล้วก็เลงไปที่หัว เล่นเกมส์พวกนี้ต้องยิงหัวครับ เน้นความซาดิสไว้ก่อน โฮะๆ
    Last edited by meen182; 13 Nov 2007, 10:46:17.

Comment

ไม่ต้องคิดมากครับ

Comment

หาคนไปนั่งเล่นเป็นเพื่อนดิครับ สัก 10 คน จะได้ไม่กลัว

Comment

เป็นเหมือนกัน ได้แต่โหลดเกมส์มาเก็บไว้เฉยๆ เข้าใจคับหัวอกเดียวกัน

Comment

ยิงผีนี่ยิงทุกวันยิ่ง Bio4 ออกใหม่ๆนี่ภาพไม่สวยยังเล่นจนจบคิดดู

Comment

มันกลัวในจอครับ มันไม่ได้กลัวนอกจอ? อ่านแล้วงงป่ะ อยากเล่น Bioshock มากๆเลย ได้แต่นั่งดูเพื่อเลย แต่ก็สนุกนะ กำ ทำไมไม่ทำเกมส์ยิงคน มาเยอะๆบ้างอ่ะ ยิงแต่ ผี ปิศาจ มันขยะแขยง รู้ไหม ทำให้ไม่เจริญอาหาร นอนฝันร้ายด้วยเสีย สุขภาพ รู้ไม๊ หุหุ

Comment

เคยเล่นสมัย Doom III แล้วรู้สึกกลัวเหมือนกันนะครับ มันตกใจอ่ะ ตอนนั้นใช้ gf4 ปรับต่ำสุดหมดยังอุสาเล่นไปจนจบ พอภาคเสริมออกเลยเปลี่ยนมาใช้ 6200 ปรับได้เกือบเตมเจอสัตว์ปะหลาดเนียนคราวนี้เกิดอาการกลัวครับ ไม่กล้าเดินไปเกบของในเงามืดเลย เด๊วมันกระโดดออกมา Fear นี่ก็แทบช๊อกแล้วครับเล่นเกมพวกนี้อย่างกะดูหนังผี ถ้า จขกท เปนอาการแบบนี้อย่าลองเกม Jericho นะครับผมเตือนคุณแล้ว

Comment

Working...
                X