Announcement

Collapse
No announcement yet.

งาน commart กับจอ lcd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งาน commart กับจอ lcd

ที่งานถ้าจะไปชื้อ lcd benq ราคาเขาจะลดมากไหม
    คุ้มหรอป่าวคับ ของแถมมากไหม ถ้าเทียบกับ1000ทิพย์อะคับ
    ขอบคุณคับ

ถูกป่าวไม่รู้รู้แต่ผมซื้อ lcd19 ได้ tv21 แถมกลับบ้านมาด้วย 555

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
      ถูกป่าวไม่รู้รู้แต่ผมซื้อ lcd19 ได้ tv21 แถมกลับบ้านมาด้วย 555

อุอุ จิงจิ งั้นเดียววันนี้ผมไปซื้อเรยย

Comment

ไม่ลดเลยครับ ราคาปกติ ผิดหวังมากๆ

Comment

Originally posted by mooh View Post
          ไม่ลดเลยครับ ราคาปกติ ผิดหวังมากๆ

ตามนี้ครับ

Comment

ขอบคุณคุบ

Comment

ไม่เป็นไรเคิ๊บ

Comment

ไปเดินดูจอ LCD ในงาน commart มาคับ แต่ขอบ่นหน่อยเถอะว่า พนักงานขายจอ
                LCD บูท Phillips พูดจาได้แย่มากๆ หน้าตาไม่ต้อนรับเลย สอบถามข้อมูลไรก็ไม่ค่อยจะเต็มใจตอบ พฤติกรรมดูถูกลูกค้ามากๆคับ ทำเหมือนกับว่าเราจะไปขออย่างนั้นล่ะ แย่มากๆ

Comment

Working...
                X