Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมที่แถมมากับเคส g view ควรเปลี่ยนมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมที่แถมมากับเคส g view ควรเปลี่ยนมั้ย

คืออยากรุ้ว่าความเร็วรอบ ด้านข้าง 120mm กับด้านหลัง 120 mm เร็วเท่ากับพวกมียี่ห้อมั้ยคับ พวกที่ซื้อแยกมาเองจะเร็วกว่ามั้ยคับ ขอบคุนคับ

ถ้าเป็นพัดลม case g-view จะเปงยี่ห้อ stable คับ ใช้ดีทีเดียวผมก็ใช้อยู่ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกคับ เปลืองตังค์เปล่าๆ

Comment

ยี่ห้อ stable มีขายแยกที่ใหนใหมครับ คือผมอยากได้พัดลมติดเคส สวยหน่อย ดีหน่อย อะครับ แพงแบบ tunderblade ของ Telmertek ไม่ไหวอะ

Comment

พัดลมมานราคาประมาณนี่อ่ะ ของแพง -*-

Comment

ของผมมันเจ๊ง 120 มม. 2 ตัวเลย และตัวหน้า 80 มม. ตอนเพิ่งเปิดเครื่อง เสียงมันดังแล้วก็จะเงียบไป พอทนมันอยู่ T-T

Comment

ผมก็ใช้อยู่แต่เอาออกไปหมดทุกตัวเลยอิอิ

Comment

เอ่อ วานขอดูรูปภายในเคส G-View หน่อยงับ ป๋มไม่เคยเห็นอ่ะ
              กะว่าซื้อมาใช้แทนเคสsharkของป๋ม - - มันใหญ่เกิน

Comment

อยากดูก็ จัดห้ายยย....

G-View ที่มีจอหน้าเคส
                แต่ตอนนี้จับถอดหมดแระ รกสุดๆ.......

Comment

Working...
                X