Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมที่ไว้เป่า ไปท์ มีขายที่ใหนอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมที่ไว้เป่า ไปท์ มีขายที่ใหนอะครับ

ผมใช้ P5Kc อยู่อะครับ อยากได้พัดลมแบบที่บอร์ดรุ่นใหญ่ๆ แถมมาให้ ที่เอาไว้เป่าาไปท์ ติดล็อกกับตัวฟินของไปท์ ที่ไประหว่าง นอทบิท กับ ภาคจ่ายไฟอะครับ พอดีใช้ Ultra120 ลมมันเป่าไม่โดนตัว ไปท์เลย

พอทราบใหมครับร้านใหนมีขาย - ราคาเท่าไร

ปกติมานมากะกล่อง M/B มะเคยเหนมานจะมีขายแยกนา ^^a'

แล้ว ซิ้งของ P5KC มันจะติดได้เหรอ รูปร่างมะเหมือนกันนิ +=a

ps สนจายพัดลมติด NB ราคาถูก 60บาท+ มะงับ ลดได้ 3-4C ^^" ห้อง mod งับ

Comment

อ่อครับ นึกว่าจะมีแบบแยกขายมาต่างหาก ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X