Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอมีปัญหาคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอมีปัญหาคับ

ซื้อการ์ดจอมาใหม่ครับ FX6200 AGP
    เอามาใส่ แล้วมีปันหา กับเกมส์ดอทเอ เกมส์เดียวคับ เกมส์อื่นเล่นได้หมด
    เข้าแล้วเป็นภาพแบบด้านล่าง พอเข้าเกมส์แล้วหลุด
    พอเอา Fx5200 มาใส่ ดันเล่นได้ เป็นเพราะอะไรครับ
    เอาการ์ด6200 ใส่เครื่องอื่น ใช้ได้ครับ
    Attached Files

ลองลองไดร์เวอร์ตัวใหม่ๆดู ไม่ก็ลงเกมส์ใหม่

Comment

สีมันเพี้ยนได้ใจจิงๆ คับ ผมว่าถ้าลอง driver แล้วไม่หาย เคลมเลยดีกว่า (ถ้ายังมีประกันเจ็ดวันอะ)

Comment

ขายต่อเลยคับหุหุ มือ2 คงได้ราคาดี

Comment

Working...
        X