Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม อะไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม อะไรคับ

โปรแกรมที่แถมมากับ เมนบอร์ด ที่ชื่อ Ai Booster เป็นโปรแกรม ไรคับ โปรแกรมโอเวอร์คล๊อก หรือปล่าว เราปรับคล๊อกได้จาก โปรแกรมนี้ได้เลยมั้ย

เป็นโปรแกรม AI ที่แถมมากับบอร์ดของ Asus นะครับ

ใช้ปรับแต่งโอเวอร์คล็อกโดย AI ในวินโดวส์ (ต้องไปปรับใน Bios ให้ AI Overclock เป็น Enable ด้วยนะ)

มีให้เลือกทั้งแบบ NOS คือปรับตามการใช้งาน - ถ้าโหลดหนักจะคล็อกอัตโนมัติตาม % ที่ตั้งไว้
    กับแบบถาวร ลองใช้ดูละกันนะครับ แล้วจะติดใจ ^^ (ไม่เหมาะกับนักคล็อกขั้น Advance?)

Comment

Working...
    X