Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะต้องรออีกนานมั๊ย 8800GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะต้องรออีกนานมั๊ย 8800GT

เมื่อไหร่ตัว Top ของ Asus กะตัว Extreme ของ winfast จะมาให้ยลโฉมกันซะทีหง่ะ รอจนเซ็งแล้วเนี่ย ใครก็ได้เอามาขายที

เดี๋ยวก็มาใจเย็น
    *แต่สายรายงานมาว่า GF8900 จะมาละคราบบบบบบ 555+

Comment

:ซื้อก่อนได้ไช้ก่อนน่ะ

Comment

เหอๆ ช่างมันๆ ถ้าจะตามเรื่อยๆคงไม่ไหว ต้องเลือกซักตัว

Comment

ผมว่ามันเป็นกลยุทธทางการตลาด จิงๆน่าจะมาตั้งนานแล้ว ของไม่น่าขาด แต่ที่ไม่เอามาปล่อยก็เพราะจะไม่มีคนเล่น 8800gts แล้วมันก็จะขายไม่ได้ครับ อันนี้ความคิดผมนะ ผิดไปขออภัยครับ

Comment

รอมันออกอยู่เหมืนกัน จะได้เอา bios มันมา flash ซะ

Comment

รอต่อไปเถอะครับไม่ต้องรีบร้อน ส่วนผมกดมาเลยตั้งแต่วันแรก ตอนนี้เริ่มหายอยากแล้ว

Comment

Originally posted by fedora038 View Post
                รอต่อไปเถอะครับไม่ต้องรีบร้อน ส่วนผมกดมาเลยตั้งแต่วันแรก ตอนนี้เริ่มหายอยากแล้ว
                5555555+ เเหมือนผมเลย....อาการเสี้ยนหายไปเลยเมื่อได้ 8800GT มาครองไม่เหมือนตอนที่มันออกมาใหม่ ลงแดงอยากได้

Comment

Originally posted by b_ambee View Post
                  รอมันออกอยู่เหมืนกัน จะได้เอา bios มันมา flash ซะ

สอนผมด้วยย

Comment

เหอๆ มันก็นะตัวอื่นมากันหมดของดังไม่ยอมมา

Comment

Working...
                    X