Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ20k-25k รบกวนจัดสเปคให้ทีครับไม่รวมจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ20k-25k รบกวนจัดสเปคให้ทีครับไม่รวมจอ

๐ เอามาเล่นเกมเป็นส่วนใหญ่ ,ตัดต่อ[เอาไว้ดูเอง]บ้าง ขอเป็น Intel นะครับ ไม่รวม HDกับจอนะครับ
    ๐ ขอบคุณครับ

E 6550 6000
    ASUS P5KR 4200
    RAM ROX 667 1Gx2 1800
    DVDRW 1200
    PCI-E Galaxcy 8800GT 9400
    CASE 1000
    PCI-E ENERMAX 460W 2300

25900

Comment

พี่วิกร คับ ผมก็อยากได้ แบบนี้เหมือนกัน ซื้อให้หน่อย คอมไม่ค่อยดีเลย

Comment

ซะงั้น ไปเอา6000+ของพี่วิกรมาใช้เลยไหม

Comment

Originally posted by NhuKeng View Post
          พี่วิกร คับ ผมก็อยากได้ แบบนี้เหมือนกัน ซื้อให้หน่อย คอมไม่ค่อยดีเลย
          อะไรก้พอช่วยได้ครับ ยกเว้นเรื่อง เงินครับ

ตัวไครตัวมัน ตอนนี้ยัง มาม่าอยู่เลย บาดเจ็บจาก โครงการ 6000+ มาหลาย จน เคลียด ตะวไครตัวมันครับ

Comment

๐ เอ่อ รบกวนอีกอย่างครับ ว่าราคาที่จัดมาให้ เป็นของร้านไหนเหรอครับ พอดีไปดูที่เซียร์รังสิตมา ราคามันต่างกันเยอะมากอ่ะครับ เลยอยากรู้ว่า ต้องไปที่ไหนถึงจะได้ราคานี้เหรอครับ
            ๐ ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

พันพิพย์ ครับ ราคานี้เกือบทุกร้าน เสรียังราคาแพงกว่านิดเดียวเองนะครับ

Comment

Working...
              X