Announcement

Collapse
No announcement yet.

Motherboards Chipset AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Motherboards Chipset AMD

ใครทราบบ้างร้านไหนนำเข้ามาขายแล้วบ้างครับ
    Attached Files

จัดปายยยย

http://www.pcresource.co.th/computer...16-p-5218.html

Comment

ลองดูตามลิงค์ก็ได้ครับ แต่ผมเคยเดินหาที่พันทิพย์ มีติดป้ายราคาอยู่ร้านเดียวที่ชั้น 4 แต่ก็ไม่เคยมีของเลยครับ ไปกี่รอบก็บอกว่าไม่มีของ

ส่วนยี่ห้ออื่น ให้ไปดูที่ร้าน M&D ได้ครับ ตอนนี้มี MSI K9AG NEO2 มาแล้วครับ
      ซึ่งก่อนหน้านี้ มี ECS AMD690GM-M2 ตัวเดียว ที่นำมาขายในพันทิพย์ ( ช่วงนั้นเดินหากี่ร้านๆ ก็ไม่มีใครเอาเข้ามาสำหรับ Chipset amd690g )

ยังมีอีกนึงตัวที่น่าสนใจนะครับ Biostar TA690G อาจจะหาซื้ออยากหน่อย แต่ลองค้นๆ ในห้องนี้ดูนะครับ มีคนพูดถึงอยู่พอสมควร.....

Comment

ขอบคุณหลายๆๆๆๆ ครับ สำหรับข้อมูล ครับ (ผมจะได้ไม่เสียเวลาเดินหานานๆ)

Comment

ลอง Biostar TA690G ไหมครับราคาแพงกว่า 200 บาท แต่มี port ต่างๆครบเลย
          HDMI
          D-sub
          DVI
          TV-out แบบ 9 pin

Comment

Working...
          X