Announcement

Collapse
No announcement yet.

AM2D 3500+ นี เล่น เกมส์ ได้ไหม อ่ะ เช่น....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AM2D 3500+ นี เล่น เกมส์ ได้ไหม อ่ะ เช่น....

AM2D 3500+ นี เล่น เกมส์ ได้ไหม อ่ะ เช่น....คอมมาน2 sim2 และพวกใช้กราฟฟิกเยอะหน่อย
    อ่ะ

การ์ดจอ 7300GTMAX อ่ะ แรม 1G อ้ะ จะเล่นได้ไหม อ่ะครับ

จากประสบการณ์ เกมส์พวกนี้ ผมเคยใช้ P4 2.4 A @ 3.0 ก็เล่นสบายครับ

เกมส์มันเก่าแล้ว

แต่ถ้าสเปคแบบที่บอกไว้ข้างต้น ก็น่าจะเล่นได้สบายนะครับ

ถ้าคิดเฉพาะแค่ 2 เกมส์ที่กล่าวไว้ข้างต้น

Comment

สบายมากครับ

Comment

Working...
      X