Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer 4920G + Vista เล่น Internet Explorer แล้วชอบ not reponding

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer 4920G + Vista เล่น Internet Explorer แล้วชอบ not reponding

Acer 4920G + Vista เล่น Internet Explorer แล้วชอบ not reponding ไปเองโดยไม่มีสาเหตุ(เฉพาะ IE) ต้องเริ่มโปรแกรมใหม่ก็ใช้ได้ตามปรกติ แล้วแต่อารมณ์ของมันไม่มีจังหวะที่แน่นอน(แต่ไม่บ่อยมาก) มีทางแก้ไหมครับ

ไม่ว่าจะเครื่องไหน ที่เป้น IE 7 หรือ วิสต้า มันก็เป็น หมดอ่ะคับ ทางที่ดี ลง Firefox ดีกว่าคับ ไม่ eror เลย เครื่องผมก็เป็นบ่อย 5920 302G16 ลงfirefox หายเป็นปลิดทิ้ง

Comment

ขอบคุณครับ ที่แนะนำ

Comment

Working...
      X