Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นอีกทีนะครับ บอร์ดแรงๆการ์ดจอแรงๆCPUเน่าๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นอีกทีนะครับ บอร์ดแรงๆการ์ดจอแรงๆCPUเน่าๆ

ตามนี้นะครับ วิจาร์ณเต็มที่เลยครับ ยินดีรับฟัง

CPU:E2140 2500บาท
    M/B:P5E 9000บาท
    RAM:KINGSTON 2G/667 คูณ2 7400บาท
    VGA:HD 3870 512MB 9800บาท

รวม: 28700บาท

เหตุผล

CPUเอามาเล่นไปก่อนครับคงจะลอง BSEL ใช้ดู
    บอร์ดเลือกเพราะCrossfire ได้+เอาไว้รอ CPU ใหม่
    แรมเห็นว่าถ้าเอาไว้เล่นเกมส์แค่นี้คงจะพอ
    การ์ดจอชอบครับแล้วจะเก็บตังเพิ่มเอาอีกตัวมา Crossfire ^_^

ดีครับ อย่างน้อยก็เล่นเกมส์ได้เลยทันที

Comment

P5E จำเป็นต้องทำ Besel ด้วยเหรอครับ???

Comment

ระดับ P5E ความสามารถ ในตัวเองมีมากพอครับ ที่จะพา CPU วิ่ง กระฉูด

Comment

Working...
        X