Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทส HD3870 กันยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทส HD3870 กันยัง

เทสกันหรือยังครับว่าจะแรงกว่า 8800GT หรือจะด้อยกว่าครับ

รอดูต่อไปครับ

Comment

อยากรู้ๆเพราะกะลังจะซื้อ 8800 เลยรอดู 3870 ก่อนว่าอันไหนดี อันไหนเล่นเกมดีก่า

Comment

แล้วเรื่องไฟนี่กินแค่ไหนหว่ากะจะมาทำ cf

Comment

พูดตรงๆ ผมว่ายังไง 3870 ก็ยังสู้ 8800GT ไม่ได้เพราะยังไม่รู้ว่า 3870 จะชนะ 2900XT หรือเปล่าเลย

Comment

Originally posted by pleum88 View Post
            แล้วเรื่องไฟนี่กินแค่ไหนหว่ากะจะมาทำ cf
            ใช้เพาเวอร์2ตัว สบายๆ ครับ

Comment

พี่ ทนายน้อย เค้าบอกว่าที hardware house มาแล้วนิครับ

Comment

ข้อมูล http://iax-tech.com/video/3870/38703.htm

Comment

เอ้าาาาาาา ใครจะเปิดซิง จัดเลยย

อ่านจากรีวิว เห็นว่า ภาพก็สวยกว่านิ เทสเทียบกันใน Crysis อ่ะ DX10.1 ด้วย ดูหนัง ATI ก็ดูมีภาษีกว่า ตัวนี้ ถอดรหัส Hi-def VC-1 ดีกว่า 8800GT ด้วยนะ

เฟรมเรตน้อยกว่า 2 เฟรมเอง แต่ภาพสวยกว่า มันก็โอเคอยู่ 2เฟรม แลกภาพสวยอ่ะ

พออ่านมาถึง wic แล้วชะงัก รุสึกมันจะแพ้ไปเยอะเลยนะ - -a
                  Last edited by ARES; 14 Nov 2007, 17:19:10.

Comment

ร้าน Hardware house อยู่ตรงไหนหรอครับ มีเบอร์ติดต่อ หรือ web หรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by sawamura View Post
                      ร้าน Hardware house อยู่ตรงไหนหรอครับ มีเบอร์ติดต่อ หรือ web หรือป่าวครับ
                      02-2549797 กด0 ต่อร้าน Hardware house
                      ชั้น 2 ถึง 5 มีเกือบๆ ทุกชั้นเลย (1000 ทิป)

Comment

แล้ว ร้านอื่นของไม่มีมั่งหลอครับ

Comment

เมื่อไหร่จะมีคนเทสเต็มมาหนอ ไม่แน่ว่าถ้าจับกับ Catalyst 7.11 มันอาจจะดีก็ได้นา

Comment

Originally posted by sawamura View Post
                            แล้ว ร้านอื่นของไม่มีมั่งหลอครับ
                            A&L เปนผู้นำเข้า ATI Sapphire ครับ จะมาไวกว่าที่อื่น แต่เดี๋ยวก็คงทยอยกันเข้ามาเรื่อยๆอีกหลายยี่ห้อ

Comment

รอต่อไปครับ....กินไฟคงน้อยกว่า R600 แต่แรงกว่ามั้ยต้องรอดู review ครับ.....

เร็วๆน๊าา...อยากเล่นแล้ว ถ้าร้านอื่นที่ไม่ใช่ HW เข้าจะรีบไปเลย

Comment

Working...
                              X