Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นมี Win Dark V6 ออกมาแล้วใครได้ลองแล้วบ้างครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นมี Win Dark V6 ออกมาแล้วใครได้ลองแล้วบ้างครับ..

อยากรู้ว่าใครได้ทดสอบแล้วบ้าง จะได้มาเล่าสู่กันฟังว่าดี น่าใช้เหมือนหน้าตาที่สวยงามของเค้าหรือเปล่าครับ..

มีแล้วเหรอ ยังใช้ 5 อยู่เลย

Comment

มีแล้วครับกำลังโหลดอยู่ครับผม

Comment

โหลดที่ไหนแนะนำบ้างครับ

Comment

siam ""' bit ตอนนี้กะลัง โหลดอยู่ ท่าน Catalogk เอามาลงเองเลย
          เจ้าพ่อ โม Dark

Comment

แหล่มเลย ต้องลองหน่อยแว้ววว

Comment

มีรูปมั้ยครับ

Comment

เค้าว่า dark ไม่ค่อยดี จริงป่าว แต่ที่ผมใช้ก็ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

ขอดูหน่อยเป็นไงกันบ้าง

Comment

ทำไมผมลองลงแบบ Full Option Version แล้วดูรูปครับไมมันเป็นตัว ป เฉยเลย

Comment

ผมใช้ตั้งนานแล้วนะครับ

Comment

ดีไม่ดีขึ้นอยู่กับการใช้งานครับ
                        แต่ที่แน่ๆว่าดีเพราะคนไทยทำครับ
                        ชอบๆ

Comment

ผมโหลดมาแล้วไรท์ลงแผ่นแล้วมันไม่ boot อ่ะคับ มันมืดไปเฉย ๆ เลย ผมก้อไรท์ด้วยความเร็วต่ำสุดแล้วนะคับ ปรับ 1st boot ที่ CD-ROM แล้วด้วย ผมก็ว่าผมทำตามขั้นตอนการลงวินโดว์ทุกอย่างแล้วนะคับ ใครพอช่วยได้บ้างคับ อยากใช้มาก ๆ มันสวยดี

Comment

เวอร์ชั่นนี้ทำหน้าตาให้คล้ายวิสต้าโดยใส่โปรแกรมแต่งมาให้เพียบ(ใส่WindowBlinds 5
                            มาให้ด้วย ซึ่งผมว่าตัวนี้แระที่จะเป็นปัญหากับคนใช้)
                            การลงก็มีออพชั่นดูน่าสนใจให้เลือกถึง2หน้าก่อนจะเข้าถึงหน้าเซ็ตอัพ
                            เห็นในบิตเขาชมเกี่ยวกับเน็ตเวอร์คว่าใช้เร็วดี

รูปนี้ลงเสร็จก็ออกมาเป็นอย่างนี้เลย(มีไซด์บาร์มาให้ด้วยนะ)

ส่วนรูปนี้ปรับแต่งเพิ่มอีกนิดหน่อย.

Last edited by 191; 18 Nov 2007, 07:36:04.

Comment

Originally posted by ADDY_VISTA
                              แต่ที่แน่ๆว่าดีเพราะคนไทยทำครับ
                              เรียกว่าคนไทยเอามาพัฒนา ปรับปรุงจะดีกว่าครับ

Comment

Working...
                              X