Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นมี Win Dark V6 ออกมาแล้วใครได้ลองแล้วบ้างครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โหลดที่ไหนครับ จะได้ โหลด มั่ง อยากได้ๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมชอบ แบบ ยัง เวอร์จิ้น อ่ะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by sawimat View Post
        โหลดที่ไหนครับ จะได้ โหลด มั่ง อยากได้ๆๆๆๆๆๆ
        http://www.monavista.com/webboard/showthread.php?t=4157

Comment

ผมลงแล้วครับ มีปัญหาหน่อย ก็คือ ตอน windows start เส็ดน่ะ จะขึ้น error 2 ตัว
          ตัวแรกมันจะฟ้องเกี่ยวกับ Drv space ไรเนี้ย ตอนนี้ลบไปแล้วก็ไม่ขึ้นล่ะ
          อีกตัวเนี้ย ขึ้น error ของ Windows helps service หรือไรเนี้ย ยังไม่รุ้จะแก้ไงดีครับ ตามรูป
          เครื่องผมก็ใหม่นะครับ ram 2 Gb นะ

แล้วก็มี Winflip ก็มีปัญหาหน่อยอ่ะครับ เวลาเล่นเกม full screen มันชอบเด้งอยู่เรื่อย ลบ Winflip ไปก็ไม่มีปัญหาอะไร
          ส่วนอย่างอื่นก็ ok ครับ
          Last edited by Nonfocus; 18 Nov 2007, 14:35:15.

Comment

ของผมก็มีปัญหาตอนลงdriver เหลือ เสียงอย่างเดียว ลงไม่ได้สักที
            อันที่จริงลงไปแล้วแต่เสียงมันไม่มาอ่ะครับ
            ท่านใดทราบวิธี ช่วยผมด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by tongaiai View Post
              ของผมก็มีปัญหาตอนลงdriver เหลือ เสียงอย่างเดียว ลงไม่ได้สักที
              อันที่จริงลงไปแล้วแต่เสียงมันไม่มาอ่ะครับ
              ท่านใดทราบวิธี ช่วยผมด้วยนะครับ
              ลองลงแบบแมนนวลหรือยังครับ.

Comment

โหลดอยู่ครับ เอามาเปลี่ยนซักที เริ่มเบื่อ V5 ละ ฮ่าๆ

แต่โหลดเสร็จยังลงไม่ได้

ฮาร์ดดิสก์นู๋เต็ม T^T ไฟล์สำคัญอะไรเลยเก็บในไดรว์ C หมด ลงใหม่ทีก็ไปเลย จะแบ่งพาติชั่นก็เกิดอาการขี้เกียจ 555+

Comment

ลงแล้ว ทำงานได้เสถียรดี ขอบใสๆเวลาซ้อนกับตัวหนังสือด้านหลังแล้วตาลาย

โดยรวมชอบครับ เหมือน Vista มากๆ
                  Attached Files
                  Last edited by SlaxBlack; 18 Nov 2007, 20:23:09.

Comment

ทำไมเวลาผมลง V5 มันชอบerrorตอนเซ็ตอัพ มันไม่ยอมทำต่อ ต้องใส่แผ่น วินโดว์ SP2 มันถึงจะเซ็ตอัพให้ต่อตอนลงอ่ะครับ

Comment

ของผมลงแล้วมันมีปัญหากับโปรแกรมอะไรไม่รู้จำไม่ได้ ขึ้นมาทุกครั้งตอน Boot Windows เลยเข้าไปลบโปรแกรมนั้นออกซะ เป็นปกติแล้ว ว่าแต่มันมี Side Bar กับ Aero มาให้ด้วยเหรอ พึ่งรู้นะเนี่ย

ใครอยากได้แต่โหลดจาก Bit ไม่ได้ ก้อไปเอาที่นี่นะ มีคนเอามาแจก http://www.flashfly.net/forums/viewt...c378847ad11b9e

ต้องสมัครสมาชิกก่อนนะจ๊ะ

Comment

เออใครก็ได้ครับ โหลดแล้วมา up ไว้ใน Mthai ให้ทีนะคับ

ของผมโหลดเว็ป http://www.modelupload.com/download....343115415.html ไม่ได้อ่ะคับ กดไปแล้ว มันก็ไม่มีไรเกิดขึ้นมาให้โหลดเลย

ขอบคุณมากนะ คับ ถ้าว่างที่จะอัพให้ผมคับ

Comment

สุดยอดครับ สำหรับ dark6
                          จะลงแบบไหนก็ได้ ทำฟังชั่นได้ดีมาก

แต่ความเสถียน กำลังทดสอบอยู่

Comment

Originally posted by SiCkLabz View Post
                            เออใครก็ได้ครับ โหลดแล้วมา up ไว้ใน Mthai ให้ทีนะคับ

ของผมโหลดเว็ป http://www.modelupload.com/download....343115415.html ไม่ได้อ่ะคับ กดไปแล้ว มันก็ไม่มีไรเกิดขึ้นมาให้โหลดเลย

ขอบคุณมากนะ คับ ถ้าว่างที่จะอัพให้ผมคับ
                            ก็เห็นยังโหลดได้อยู่นะ เพียงแต่ท่านต้องรอให้มันนับถอยหลังประมาณ60วิแล้วจะมีปุ่ม Download File Now ขึ้นมาให้กด แล้วดึกๆอย่างนี้ความเร็วเกิน200kตลอด ไม่ตกด้วย.

Comment

โหลดไฟล์เสร็จแล้วครับ ทำไมไฟล์มันเหลือแค่ 256MBไม่รู้ หรือผมยังโหลดไม่สมบูรณ์ ถามผู้รู้หน่อยครับ แล้วเวลาลงโปรแกรมให้ไรล์ลงแผ่นใช่มั้ยครับ ผมไม่เห็นมันมีไฟล์ auto boot เลย ก็เลยยังไม่ค่อยกล้าลง รบกวนผู้รู้ช่วยเหลือด้วยครับ ขอบคุณคร๊าบ!

Comment

Originally posted by PEAK999 View Post
                                โหลดไฟล์เสร็จแล้วครับ ทำไมไฟล์มันเหลือแค่ 256MBไม่รู้ หรือผมยังโหลดไม่สมบูรณ์ ถามผู้รู้หน่อยครับ แล้วเวลาลงโปรแกรมให้ไรล์ลงแผ่นใช่มั้ยครับ ผมไม่เห็นมันมีไฟล์ auto boot เลย ก็เลยยังไม่ค่อยกล้าลง รบกวนผู้รู้ช่วยเหลือด้วยครับ ขอบคุณคร๊าบ!
                                ท่านไปโหลดอะไรมา ไม่ใช่แน่ เพราะไฟล์ของเขาขนาด702mb ไฟล์ชื่อWindows_XP_Dark_Edition_V.6_PowerPackนามสกุล.nrg(ใช้นีโรเขียนลงแผ่น)

Comment

Working...
                                X