Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีตรวจ ip ไหมครับว่าเครื่องนั้นอยู่แถวไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีตรวจ ip ไหมครับว่าเครื่องนั้นอยู่แถวไหน

มีวิธีตรวจ ip ไหมครับว่าเครื่องนั้นอยู่แถวไหน เอาไว้อำคนเล่นๆอะครับ

มีครับ แต่ต้อง fix ip

เมื่อก่อน บ้างก็ มีโปรแกรมที่คำนวณจาก respond time ของ การ ping

Comment

ทำไงอะเนี้ย

Comment

มีงับ นำ ip ที่ได้+เวลา ที่ต้องการตรวจสอบ ปายแจ้งขอข้อมูลกับ isp ของ ip นั้นๆ งับ

ps โดยปกติ จะมะได้ข้อมูลงับ ยกเว้นกรณีมีหมายศาล หรือเกี่ยวข้องกับ คดีความ

Comment

Working...
        X