Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้.. วันที่ 14 แล้ว ทำไมผมยังไม่ได้แผ่น NFS Prostreet - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้.. วันที่ 14 แล้ว ทำไมผมยังไม่ได้แผ่น NFS Prostreet - -

คือได้สั่งจอง และให้ส่งมาที่บ้านแล้ว ทางนั้นบอกว่าจะส่งถึงให้ในวันที่ 13....

แล้ว วันนี้ วันที่ 14 แล้ว ผมยังไม่ได้แผ่นเลย - - งงครับ

มีใครเป็นแบบผมมั่งมั้ยครับ

หาดใหญ่ก็ยังบ่ได้เลยครับ

Comment

ลงแดง ล่ะสิ

Comment

Originally posted by TerrorORC View Post
        หาดใหญ่ก็ยังบ่ได้เลยครับ
        คือผมอยู่แค่ ใกล้ๆกรุงเทพ ตรงปากเกร็ด นนท์ ไงครับ ไม่ได้อยู่ไกล แต่ยังบ่ได้เลยสงกะสัย ว่ามันเกิดไรขึ้น อ่ะ

Comment

คือได้สั่งจอง และให้ส่งมาที่บ้านแล้ว ทางนั้นบอกว่าจะส่งถึงให้ในวันที่ 13....

แล้ว วันนี้ วันที่ 14 แล้ว ผมยังไม่ได้แผ่นเลย - - งงครับ

มีใครเป็นแบบผมมั่งมั้ยครับ
          ใจเย็นๆคับ

Comment

เมื่อกี้ไปดุที่ร้าน ก็ยังไม่มา........สงสัยงานนี้มีโหลดอีกแระ......โคราชครับ

Comment

ผมเพิ่งไปซื้อมาที่Zestปิ่นเกล้า ได้รหัสดาวน์โหลดSubaruด้วย - - 570บาท

Comment

Originally posted by tgst View Post
                คือผมอยู่แค่ ใกล้ๆกรุงเทพ ตรงปากเกร็ด นนท์ ไงครับ ไม่ได้อยู่ไกล แต่ยังบ่ได้เลยสงกะสัย ว่ามันเกิดไรขึ้น อ่ะ
                งั้นคงแย่แล้วล่ะครับ
                เพราะผมอยู่หาดใหญ่ แต่ได้มาแล้วอ่ะครับ ตอน 6 โมงกว่า ๆ -*-

Comment

ของผมเค้าบอกจะถึงวันที่ 15 ครับ

Comment

Working...
                  X