Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้Driver Acer 5920G รบกวนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้Driver Acer 5920G รบกวนหน่อยครับ

สวัสดีครับ คือว่าเมื่ออาทิตย์ก่อนผมไปซื้อ โน๊ตบุ๊คของAcer รุ่น5920G มา แต่ว่าลงเป็นวิสต้ามาให้ แต่ผมไม่ถนัด เลยอยากลงเป็นXp แต่ตอนนี้ยังหาไดร์เวอร์ไม่ได้เลยครับ เข้าไปที่เว็ปของAcer ก็ไม่เห็นมีไดร์เวอร์ของรุ่นนี้เลย ไม่ทราบท่านใดที่ใช้อยู่หรือพอจะทราบที่โหลดของไดร์เวอร์เหล่านี้บ้างครับ มีขั้นตอนการลงยังไงครับ หรือว่าเป็นแบบไฟล์Set up ที่จะลงให้ครบทุกตัว แล้วถ้าเราลงเป็นXp ฟีเจอร์ต่างๆ เช่นการทำงานของปุ่มต่างๆที่คีย์บอร์ด ทั้งซ้ายทั้งขวา ยังสามารถใช้งานได้ไหมครับ รบกวนทุกท่านหน่อยนะครับ ตอนนี้เครื่องก็ทิ้งไว้เฉยๆ ไม่ได้ใช้เลยเพราะใช้วิสต้าแล้วปวดหัวครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

เวป Acer ไทยไงครับ เข้าที่ service&support--->for enduser เข้าซ้านมีมือให้เลือก Software&Download

Comment

ขอบคุณครับที่เข้ามาตอบ คือผมเข้าไปหาแล้วแต่ไม่เจอรุ่นนี้เลยครับ

Comment

Working...
      X