Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงสมาชิกที่ดันกระทู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Mod ] ถึงสมาชิกที่ดันกระทู้

ด้วยมีการร้องเรียนเข้ามา เกี่ยวกับการดันกระทู้ ซึ่งมีการทำงานกันเป็นทีม ช่วยกันดันไปมาระหว่างกัน
    ซึ่งทำให้ สมาชิกที่ไม่มีพวกพ้อง กระทู้ตกอย่างรวดเร็ว ซึ่งเป็นการเอาเปรียบ สมาชิกท่านอื่นๆ

ด้วยกฏการดันกระทู้ที่ไม่อนุญาติให้ ดันกระทู้น้อยกว่า 30 นาที ทางทีมงานจะเริ่มทำการแบนสมาชิกที่มีพฤติกรรมดังกล่าว จึงขอให้หยุดการกระทำที่เป็นการเอาเปรียบสมาชิกท่านอื่นๆด้วย

ทางทีมงานจะไม่มีการเตือนและชี้แจงใดๆอีก

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

รับทราบครับ

Comment

แฮะๆๆ พอละ...ครับ
      (เจตนาดีไม่ได้รู้จักใครเป็นการส่วนตัวก็ไม่ได้ใช่ป่ะครับ)
      ดีนะครับที่เห็นก่อน...ที่แล้วถือว่าโมฆะเหนาะๆ

Comment

อิอิ มาเจิม

Comment

แหะๆผมสมาชิกใหม่แนะนำด้วยคับ

Comment

รับทราบครับ
            และจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด

Comment

ดัน 555555

Comment

ผมว่าคนบอร์ดนี้ใจดีนะ มีอะไรก้ช่วยๆกันดันตลอดเลย

Comment

รับทราบคร๊าบบ

Comment

สับสนตรงที่ว่า

ในกระทู้นั้นๆ เช่น นาย A เจ้าของกระทู้ โพส ให้ตัวเอง 10.00 คนอื่นโพส2ครั้ง 10.10/10.20 ตัวเองมาโพสอีกที 10.31 แบบนี้ ไม่ผิดใช่ไหม

กรณีเดียวกัน ถ้า นาย A โพส 10.00 แล้วพี่น้องท่านอื่นมาโพสมากมาย(แบบว่าพวกเยอะ) 10.01 10.02 10.03 10.04 . . . . แล้วตัวเองโพส 10.31 แบบนี้ละจะโดนข้อหาเล่นพวกไหม แต่มันคงไม่ได้ทุกช่วงเวลา อาจจะมีบ้าง เป็นบางช่วง เช่น เช้า เที่ยง เย็น ดึกๆ

แล้วถ้า นาย A ไปโพสดันกระทู้ให้คนอื่น ที่ไม่ใช่ของตัวเอง 11.00 /11.01/ 11.02 / 11.03 9ล9.... สัก 20 กระทู้ โดยเป็นของพี่น้องท่านอื่นหมด และไม่ซ้ำแม้แต่กระทู้เดียว แบบนี้ผิดไหม

แต่ที่ผมคิดเอง พิจารณาเองแล้วว่า มันไม่ผิด ไม่ได้เข้าข่ายเจตนาปั้ม แต่หาก ทุกชั่วโมง ที่พวกพ้องแก๊งเดียวกัน ดันกันละก็ ก็น่าจะโดน เพราะเจตนาแน่ๆ
                    Last edited by mr_tony; 1 Aug 2011, 22:02:17.

Comment

ผมว่าดูไม่ยากนะ แค่เช็คว่ามีการเม้นให้กันไป-กลับ แค่ไหน ซึ่งก็เห็นกันบ่อยๆ

Comment

ูุ^^

Comment

ขอโทษที่โพส ซ้ำ โพสแล้วกระทู้แรกทำไหมมองไม่เห็น กระ ทู้ แรก

Comment

แล้วถ้าไม่มีพวก แล้วของตัวเองตกไปเร็ว จะทำไงดีครับ

Comment

ครับผม

Comment

Working...
                              X