Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงสมาชิกที่ดันกระทู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by akewit View Post
    จะรู้ได้ไงว่าครบ30นาทีแล้ว น่าจะมีเวลาบอกว่าครบหรือยัง
    ตรงซ้ายบนของข้อความที่ดันล่าสุดคับ

เช่น ด้านบนชื่อคุณakewit = วันนี้ 16.08

Comment

Originally posted by GigaroArT View Post
      ใช่ๆ คุ้นๆ อิอิ

แต่ผมว่าให้เฉพาะสมาชิก Verified โพสขายของได้ก็พอครับ ไม่ถึงกับต้องแยกห้องหรอก

แค่นี้กระทู้มันก็จะน้อยลงไปเยอะ แล้วถ้าจะดันก็กำหนดเวลาไปให้ดันได้เฉพาะเจ้าของกระทู้เท่านั้น

คนอื่นให้ได้แค่เข้ามาถามเกี่ยวกับสินค้าตัวนั้นๆได้เท่านั้น ปัญหากระทู้ตกก็จะหายไปหรือน้อยลงแน่นอนครับ ^^
      like

Comment

Originally posted by jump_ View Post
        ผมพูดตรง ๆ นะครับการร้องเรียนเนี่ยมันเกิดจากอะไร ถ้าผู้สมัครบอกว่ากระทำยาก แต่อย่าลืมนะครับ พื้นที่บอร์ดเราใช้ฟรีบนการเสียค่าต่าง ๆ ของเจ้าของเว็บ เราควรมีความเกรงใจนะครับ ผมว่าคนที่ร้องเรียนด้วยเหตุผลนี้ ย่้ำว่าเหตุผลนี้่ควรตรึกตรองให้ดี การที่จะไปอำเภอนั้นหรือไปเทศบาล มันคงไม่ยากมากสำหรับความคิดผม ขนาดผมเรียนอยู่ต่างจังหวัดยังไปสานที่ราชการของจังหวัดนั้น ๆ โดยการศึกษาผ่าน google ฉะนั้นแล้วหากเราขายของผ่านเน็ต ผมว่าไม่ยากที่จะหาอะไรนะ แล้วอีกอย่างคือถ้าไม่มีรถส่วนตัวก็ลงทุนไปรถประจำทางก็ได้นะ ผมว่าสถานที่ราชการไม่น่าตั้งอยู่ในพื้นที่ทุระกันดาน และที่สำคัญคือความเกรงใจของเราที่มีต่อเจ้าของเว็บ และความบริสุทธิ์ใจต่อลูกค้า ที่ทำให้เราต้องเสียสละความสบายส่วนตัวบ้างเพื่อการเป็น veri ครับ
        like like

Comment

Originally posted by bankzaz View Post
          อะไร...คนเค้าแค่มีน้ำใจดันให้กัน แล้วก็มีน้ำใจที่จะดันคืนให้ ก็หาว่าทำงานกันเป็นทีม งี่เง่าจังไอ้คนร้องเรียน

คนที่เค้าบริสุทธิ์ใจที่จะดันร้านให้คนอื่นก็มีเยอะแยะ
          เห็นด้วยครับ

Comment

รับทราบครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ เป็นกฎที่ดีและแฟร์กับทุกคนครับ

Comment

เอายังไงก็ได้ ที่มันเป็นระเบียบและ ไม่ต้องมาดันกันบ่อยๆ ให้กระทู้ตัวเองตกไปอย่างรวดเร็ว

Comment

รับทราบค่ะ

Comment

1.เเยกเบอร์รองเท้าจะเป็นการหารองเท้า size ที่ต้องการงายงมากๆ

2.ส่วนดันกระทู้ผมว่า 2 ชั่วโมงดัน 1 ทีดีกว่าครับหารองเท้าหน้า 2 พอกดมาหน้า 3 รองเท้าหน้า 2 ก็ลงมาเเทนที่ระ

3.น่าจะเปลี่ยนชื่อกระทู้ได้คนจะได้ไม่ต้องมาตั้งใหม่หลายกระทู้

4.คนที่ไม่อยากให้กระทู้ตกจากหน้า 1-2 ก็จ่ายค่าบำรุ่งนิดหน่อยก็ไม่ต้องดันกระทู้สำหรับคนขายแบบเป็นอาชีพจริงๆ

ส่วนคนที่ขายที่ขายแบบทำมะดาก็ดันกันต่อไปถ้าไม่ขายเพื่อนเป็นอาชีพผมเอามาจาก siamboots เวปรองเท้า

ที่ขายเเต่รองเท้าเตะบอล

ถ้าที่ผมพิมพ์มาดีก็ลองดูนะครับถ้ามันไม่ติก็ติผมได้ ^^
                    Last edited by HoRIZoNz-; 8 Apr 2011, 00:39:47.

Comment

ขอโทดครับ
                      ผมเผลอดัน ไปก่อน 15นาที

Comment

จะพยายามละกันครับ

Comment

รับทราบครับ

Comment

รับทราบจ้า

Comment

รับทราบครับผม

Comment

เดี๋ยวนี้ก็ยังมีอยู่นะครับ

ตะกี้นั่งๆอยู่เห็นกระทู้อันหนึ่งขึ้นมา
                                เผลอแป๊บเดียว จขกท ก็ดันขึ้นมาอีกแล้ว

เห้อ........................

Comment

Working...
                                X