Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงสมาชิกที่ดันกระทู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Mod ] ถึงสมาชิกที่ดันกระทู้

ด้วยมีการร้องเรียนเข้ามา เกี่ยวกับการดันกระทู้ ซึ่งมีการทำงานกันเป็นทีม ช่วยกันดันไปมาระหว่างกัน
    ซึ่งทำให้ สมาชิกที่ไม่มีพวกพ้อง กระทู้ตกอย่างรวดเร็ว ซึ่งเป็นการเอาเปรียบ สมาชิกท่านอื่นๆ

ด้วยกฏการดันกระทู้ที่ไม่อนุญาติให้ ดันกระทู้น้อยกว่า 30 นาที ทางทีมงานจะเริ่มทำการแบนสมาชิกที่มีพฤติกรรมดังกล่าว จึงขอให้หยุดการกระทำที่เป็นการเอาเปรียบสมาชิกท่านอื่นๆด้วย

ทางทีมงานจะไม่มีการเตือนและชี้แจงใดๆอีก

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ครับผม

Comment

ครับ ดีจัง

Comment

อยากรู้จิงจิ๊ง ร้องเรียนใครและใครร้องเรียน ?

ยังดีที่ผมไม่ได้ดันภายใน30นาที รอดตัวไปคับ

-.- ตะดิดติ๊ดติ๊ว ตะดิ่วดิ๊วดิว ^.-

Comment

เหมาะสมครับท่าน ,,

Comment

อะไร...คนเค้าแค่มีน้ำใจดันให้กัน แล้วก็มีน้ำใจที่จะดันคืนให้ ก็หาว่าทำงานกันเป็นทีม งี่เง่าจังไอ้คนร้องเรียน

คนที่เค้าบริสุทธิ์ใจที่จะดันร้านให้คนอื่นก็มีเยอะแยะ

Comment

รับทราบครับผม กระทู้ผม ดันเองครับ ไม่มีใครช่วย ^^

Comment

เหนื่อยใจกับคนแจ้ง!!

Comment

[COLOR="red"]ของ ผมก็ดันเอง
                  - -*
                  แต่ก้ อย่าง ว่า ตกไวเกินนน

Comment

Originally posted by bankzaz View Post
                    อะไร...คนเค้าแค่มีน้ำใจดันให้กัน แล้วก็มีน้ำใจที่จะดันคืนให้ ก็หาว่าทำงานกันเป็นทีม งี่เง่าจังไอ้คนร้องเรียน

คนที่เค้าบริสุทธิ์ใจที่จะดันร้านให้คนอื่นก็มีเยอะแยะ
                    like

Comment

ดีแล้วครับ*-*

บางคนก็จริงใจบางคนก็เป็นทีม

Comment

รับทราบครับ

Comment

ต่าง User ต่าง IP Address ช่วยกันดันไม่เป็นไร

แต่ต่าง User แต่ IP Address เดีียวกัน สมควรโดนครับ เอาเปรียบชาวบ้านเขา

ขอบคุณครับ

Comment

รับทราบๆ

Comment

ไอ้การแก้ปัญหาของคุณน่ะมันแก้ที่ปลายเหตุครับ เพราะผมเห็นพูดกี่ครั้งก็มีการ bump กะทู้มั่วอยู่ดี ผมว่ามาแก้ด้วยวิธีการเอาจริงเอาจังมากกว่านี้และอาจจะแยกห้องรองเท้าเป็นขาย ต่ำว่า 8 อีกห้อง 8.5-10.5 อีกห้อง 11 ขึ้นไป แบบนี้จะช่วยลดทอนได้ และที่สำคัญเพิ่มผู้ดูแล หรือเพิ่มเวลาในการ bump ไปเลยว่า สามวัน bump ได้ทีหรือ 2 วันก็แล้วแต่จะพิจารณา ครับ และไล่แบนอย่างจริงจังและลบกะทู้ผู้ที่ทำผิดกฎอย่างจริงจังครับ การจะไล่แบนอย่างชัดเจนก็ต้องเพิื่มผู้ดูแลนี่แหละครับ เพราะเว็บนี้ผู้เล่นเยอะเหลือเกินครับ ทำอะไรให้เด็ดขาดไปเลยครับ เว๋็บนี้เปิดให้เล่นฟรี คนในเว็บต้องเกรงใจคุณอยู่แล้ว เพราะทุกคนหากินบนทรัพย์สินทร์ของคุณ เขาไม่มีสิทธิมาตำหนิคุณอยู่แล้วครับถ้าคุณจะเอาจริงเอาจัง

ผมเชื่อครับว่าที่ผมพิมพ์ลงบนบอร์ดนี้ในครี้งนี้เป็นเพียงลมปาก ผมไม่เล่นเว็บนี้บ่อยแต่ก็เข้ามาหลายครั้งเข้ามากี่รอบก็เหมือนเดิมอาจจะดีขึ้นกว่าเมื่อก่อนหน่อย ผมไม่ได้มาตำหนินะครับ เพราะจะแก้ปัญหาหรือไม่แก้ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียเท่าไร เพราะของที่ผมลงขายก็ไม่เยอะและพึ่งเล่นได้ไม่นานและผมยอมรับได้หากทุกคนจะปฏิบัติตามกฎร่วมกัน เพราะผมมาใช้พื้นที่ของคุณทำมาหากินครับและผมมาแนะนำมากกว่าครับและให้กำลังใจพวกคุณครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X