Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lcd 19 นิ้ว Sumsungใส่ฐานมันอย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lcd 19 นิ้ว Sumsungใส่ฐานมันอย่างไรครับ

ซื้อมาหาวิธีใส่ฐานมันไม่ได้ดูคู่มือแล้วมันยัดไม่ลง
    ใครชำนาญแนะนำหน่อยครับ...มันของเจ้านายนะ
    กลัวว่าเรากดแรง ๆมันจะพังไหมครับ...

วิธีแรก

วางฐานใว้กับพื้น แล้วใช้น้ำหนักตัวเรากดส่วนหน้่าจอลงไป

วิธีที่ 2

เอา จอ ใว้ที่พุง แล้ว ใช้ 2 มือ อัดฐานจอเข้ามาเต็มแรงกดนานๆๆ

ปล . ใส่ไม่ได้ กับ ใส่แล้วหัก เอาอย่างไหน -*-
    Last edited by kingza99; 15 Nov 2007, 00:41:58. Reason: แก้นิดพิมผิด

Comment

เอา 2 ใว้ที่พุง แล้ว ใช้ 2 มือ อัดฐานจอเข้ามาเต็มแรงกดนานๆๆ

***ผมชอบวิธีนี้จริง ๆ เลยครับ***

Comment

ทำยังกะพวกเครื่องออกกำลังกาย ต้องให้คุณโหน่งมาสาธิต

Comment

ต้องกดเอียง ๆ ด้วยนะครับ เคยใส่ของเพื่อนมาแล้ว

ตรงฐานของมัน จะเป็นเหมือนลูกยางครับ
          แข็งพอดู ต้องออกแรงมากหน่อย
          อย่าจับโดนหน้าจอละกัน ตรงขอบ ๆ ก็พอนะ

Comment

ขอบคุณทุกท่าน วันนี้จะลองอีกที...ครับ

Comment

Working...
            X