Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงสมาชิกที่ดันกระทู้

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Mod ] ถึงสมาชิกที่ดันกระทู้

ด้วยมีการร้องเรียนเข้ามา เกี่ยวกับการดันกระทู้ ซึ่งมีการทำงานกันเป็นทีม ช่วยกันดันไปมาระหว่างกัน
    ซึ่งทำให้ สมาชิกที่ไม่มีพวกพ้อง กระทู้ตกอย่างรวดเร็ว ซึ่งเป็นการเอาเปรียบ สมาชิกท่านอื่นๆ

ด้วยกฏการดันกระทู้ที่ไม่อนุญาติให้ ดันกระทู้น้อยกว่า 30 นาที ทางทีมงานจะเริ่มทำการแบนสมาชิกที่มีพฤติกรรมดังกล่าว จึงขอให้หยุดการกระทำที่เป็นการเอาเปรียบสมาชิกท่านอื่นๆด้วย

ทางทีมงานจะไม่มีการเตือนและชี้แจงใดๆอีก

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

รับทราบครับเพิ่มรูปถ่ายไปจะโดนไหมใจเย็นก่อนนะ..

Comment

ขออนุญาติ ถามว่ากระทู้ที่มีเนื้อหาคนละอันกัน อย่างเช่น ลงรายการทั้งหมด 5 อย่าง ต้องรอ 30 นาที ค่อยลงทีละอย่างหรือเปล่าครับ (ไม่รู้จริงๆ จะได้ปฏิบัติถูกต้องตามกฏครับ) ขอบคุณครับ

Comment

รับทราบครับ

Comment

รับทราบครับ

Comment

good good

Comment

รับแซบครับ

Comment

รับทราบครับ

Comment

Working...