Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงสมาชิกที่ดันกระทู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แนะนําให้ดันกระทู้วันละ 1 ครั้งพอ เพื่อไม่ให้ web ทํางานหนักและข้อมูลได้เห็นวันต่อวัน ข้อมูลไม่ซํ้าซาก

มี web ที่ดีเขาไม่ให้แก้ไขข้อมูลและให้ขึ้นวันละครั้งเดียว จึงมีข้อมูล update ตลอดวัน ใครอยากลงซํ้าต้องรอพรุ่งนี้ครับ

Comment

รับทราบค่ะ

Comment

Comment

รับทราบบบ จ้าาาา ^^

Comment

เห็นด้วยค่ะ คนอื่นไม่ค่อยมีเวลามาดันตลอดเวลา มาดูอีกทีล่วงไปเยอะเลยค่ะ ขอบคุณหัวข้อนี้มากค่ะ เห็นด้วยมากค่ะ

Comment

ทราบจ้าา

Comment

เห็นสมควรแล้วครับ

Comment

รับทราบค่ะ

Comment

ขอโทษทีนะ โดนลบกระทู้มา 3-4 รอบแล้ว ไม่รู้สาเหตุจริงๆว่าโดนเรื่องอะไร ช่วยแจ้งด้วยได้มั้ยคะ จะได้ปรับปรุง ขอบคุณค่ะ ไม่รู้จริงๆ เดี๋ยวลบๆ
                    งงไปหมดแล้ว ลิ้งก็ไม่มี ดันก็ไม่ได้ดันวันนึงดันเช้า1ครั้ง ดึก1ครั้ง โดนเรื่องอะไรหรอ เคยถามแล้วแต่ไม่มีคำตอบกลับมา ช่วยบอกสาเหตุด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

Comment

แบบนี้ถือว่าเข้าข่ายไหม
                      ดันตลอดเวลา ไม่หลับไม่นอน
                      ผมเห็นเค้าก็ดันได้ทุกวันมาหลายเดือนแระ
                      http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/2033454
                      ถ้าไม่มีใครดูแลกันก็มีแต่คนทำผิดอยู่ตลอด
                      Last edited by JC-ZONE; 2 Mar 2013, 09:57:07.

Comment

รับทราบ ดีครับ

Comment

ขายกระเป๋าสะพายเกาหลีจร้า เสื้อหนาวแขนเป็นหนังครับ
                          http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/2033454

กฏการให้แต้มการกระทำผิด(Infractions point) 1 แต้ม มีรายละเอียดดังนี้
                          1. สมาชิกมีเจตนาตั้งกระทู้ หรือ โพสพ่วงลิ้งค์แอบแฝง คือการที่สมาชิกได้ทำการลงกระทู้ขายของแต่ระบุให้ไปดูยังลิงค์อื่น(ห้ามพ่วงลิงค์ไปกระทู้ใดๆ หรือเวปอื่น)
                          2. สมาชิกที่ช่วยดันกระทู้และมีเจตนาพ่วงลิงค์โฆษณาของตัวเองไม่สามารถกระทำได้
                          3. สมาชิกมีเจตนาโพสปั้มกระทู้ หรือดันกระทู้ ของตัวเองน้อยกว่า 30 นาที
                          4. สมาชิกมีเจตนาตั้งกระทู้ขายสินค้าชนิดเดียวกันแบบเดียวกันหลายในหลายๆ ห้อง
                          5. โพสโฆษณาเวปบิตนอกเหนือจากห้อง Advertisement (อนุญาติให้โฆษณาเวปบิตได้เฉพาะห้อง Advertisement เท่านั้น)
                          6. ไม่อนุญาติให้สมาชิกโฆษณาสินค้าจากลิงค์ภายนอกเวปและโฆษณา MLM ในลายเซ็น

Comment

รับทราบค่ะ ^^

Comment

ดีมากเลยครับ

Comment

โพสไม่ถึง5 นาที กระเด็นไปอยู่หน้า 2 ละ -*- เซงๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                                X