Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะต่อพัดลมของซิ้งการ์ดจอใส่บอร์ด P5KR ตรงไหนคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะต่อพัดลมของซิ้งการ์ดจอใส่บอร์ด P5KR ตรงไหนคะ

แบบว่ากลัวต่อผิด แห่ะๆ

แอบงงคำถาม....พัดลมการ์ดจอไม่ได้เสียบบน PCB การ์ดหรอกเหรอครับ?

ถ้าจะเสียบบน mb ก็สีขาวๆ 3 ขาไงครับ

Comment

ตรง MB นี่ มันเขียนว่า PWR FAN รึป่าวคะ(เห็นมันเหลือที่เดียว - -") คือว่าพัดลมมันมี3รูอ่าค่ะ ส่วนที่การ์ดจอมี4รู
      อ้อ ลืมบอกไปค่ะใช้ 8800GT ซิ้ง HR-03 Rev.A

Comment

ลองจับยัดไปก่อนละกัน ง่วงแย้ว เดี๋ยวมาบอกผล - - (คนที่เค้ารู้คงขำน่าดู)

Comment

3ขาตัวขาวๆ ใช้สายพัดลมที่มี4ขาเสียบอี1รูไม่ใช้ อยู่ข้าง 4Sata fan1 fan2 แล่ะ

Comment

Working...
          X