Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD 4000+ กับ Asus m2n-mx se ram 1g oc อย่างไรได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD 4000+ กับ Asus m2n-mx se ram 1g oc อย่างไรได้บ้างครับ

AMD 4000+ กับ Asus m2n-mx se ram 1g oc อย่างไรได้บ้างครับ ทำอะไรไม่เป็นเลยครับ อยากลองocบ้างครับ ไม่รู้ว่าคอมฯสเปคผมจะทำได้หรือปล่าว ขอความอนุเคราะห์ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ช่วยหน่อยนะครับท่านผู้รู้ทั้งหลาย อยากทำบ้างครับ ขอความกรุณานะครับ

Comment

ลองหารีวิวบอร์ดตัวนี้ดูก่อนดีกว่ามั้ยครับ ผมไม่ค่อยถนัดบอร์ดตัวนี้ด้วยซิ ยิ่งท่านไม่มีความเข้าใจเบื้องต้นในเมนูต่างๆแล้ว ดูท่าจะปรับแต่งยากนิดนึงนะครับ

Comment

ขอบคุณ คุณdears มากครับ ส่วนท่านใดที่จะให้ความรู้เพิ่มเชิญเลยนะครับ ยินดีครับ

Comment

รอผู้รู้อยู่นะครับ ช่วยสงเคราะห์หน่อย

Comment

Working...
          X