Announcement

Collapse
No announcement yet.

AUDIGY4 PRO กับ X-FI MUSIC ช่วยเลือกหน่อยเอาอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AUDIGY4 PRO กับ X-FI MUSIC ช่วยเลือกหน่อยเอาอะไรดี

AUDIGY4 PRO กับ X-FI MUSIC ช่วยเลือกหน่อยเอาอะไรดี
    มีอยู่ ทั้ง 2 การ์ด ว่าจะปล่อยออกซักตัวเเต่รักพี่เสียดายน้อง ชอบทั้ง2ตัวเลยเลือกปล่อยไม่ถูก

เป็นผมไม่คิดแล้วครับ เลือก X FI ไว้แน่นอน

Comment

เอาตามความรู้สึกเลยครับ ชอบเสียงของตัวไหนก็เก็บตัวนั้นใว้เลยครับ

Comment

ถ้าปล่อย audigy4 เท่าไรอ่ะครับ

Comment

audigy4 pro คงประมาณ 4000 เเละ X-Fi คง 3000 กว่าๆ

Comment

ต้อง Blind Test

Comment

เชียร์ x-fi ขาดใจครับ

Comment

Working...
              X