Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าราคาฮาดดิส External 80 gb หน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าราคาฮาดดิส External 80 gb หน่อยงับ

x

ราคามันก็เท่าๆกับ HDD ทั่วไปแหละครับ อยู่ที่ว่าจะเลือกเอา HDD ของ PC หรือของ Notebook แล้วก็ซื้อกล่องมาใส่ เท่านี้ก็เป้น External แล้วครับ กล่องราคาก็หลักร้อยครับ ของ notebook รู้สึกจะ 200-300 มั้ง แต่ของ PC กล่องค่อนข้างจะแพงหน่อย 700-800 ได้

Comment

ตามข้างบนเลยครับ

Comment

แต่ถ้าจะเอาแบบมีกล่องมาเลย 80GB Western digital 2880 ครับ เป็นแบบเล็กกระทัดรัด(hdd notebook นั่นแหละ)

Comment

Working...
        X