Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้ตกลงอันไหนแน่ครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้ตกลงอันไหนแน่ครับ ?

ชักจะเริ่มงงและครับ

ตกลงอันไหนกันแน่ 256MB หรือ 512MB ครับ

ถ้าไม่ผิด ตัวการืดตัวนี้แรม 256 แต่สามารถดึงแรมจากเครื่องไปได้อีก 256 ก็เลยเป็น 256+256= 512
    ไม่แน่ใจเหมือนกัน รอท่านอื่นมาคอนเฟิมอีกที

Comment

น่าจะเป็น เทอโบแคช คับ ตาม rep บน^^

Comment

แล้วถ้าเป็นแบบที่บอกมันดีไหมครับ แล้วจะมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ ?

ขอบคุณ 2 ท่านข้างบนครับ

Comment

ไม่ดีครับ มันไปดึงแรมเครื่อง แต่ราคาถูกครับ

Comment

แล้วมันจะให้ไม่ไปดึงแรมได้มั้ยครับ ?

สงสัยคงต้องเปลี่ยนซะแล้วเรา

Comment

Originally posted by cinz View Post
              แล้วมันจะให้ไม่ไปดึงแรมได้มั้ยครับ ?

สงสัยคงต้องเปลี่ยนซะแล้วเรา
              ไม่ได้ครับ

Comment

ถ้าขายตอนนี้ ได้ราคาประมาณไหนครับ เพิ่งได้มาวันนี้ เป็นของ asus

Comment

Originally posted by cinz View Post
                  ถ้าขายตอนนี้ ได้ราคาประมาณไหนครับ เพิ่งได้มาวันนี้ เป็นของ asus
                  รุ่นอะไรครับ

Comment

pci asus en7300gs 256 ครับ

Comment

มือ 1 ประมาณ 1800

1500 ก็สุดๆ แล้วครับ รุ่นเล็ก คน(ในบอร์ดนี้)นิยมน้อยนะครับ ไม่ใช่ไม่นิยมครับ ราคาเลยตกลงเร็วมากกก...ครับ ยกเว้น Fluke จะเจอคนที่ต้องการจริงๆ ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                        ไม่ได้ครับ
                        ในไบออสไม่มีไห้ปิดหรือคับท่าน รู้สึกผมจะเคยเห็นแว็บๆ ผมก้อไม่แน่ใจ^^

Comment

ขอบคุณมากครับ ที่ให้ข้อมูลและแนะนำ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                            ในไบออสไม่มีไห้ปิดหรือคับท่าน รู้สึกผมจะเคยเห็นแว็บๆ ผมก้อไม่แน่ใจ^^
                            ไม่ใช่แบบออนบอร์ดครับ เลยปิดไม่ได้

รุ่นนี้เป็นการ์ดจอแยกครับ แต่ลักษณะการใช้แรม คือ ไปดึงมาจากแรมระบบ(แรมเครื่อง) กรณีที่ใช้แรมบนการ์ดหมดแล้วครับ

Comment

อ๋อ มันปรับของออนบอดนี่ ลืมไป^^

Comment

Working...
                              X