Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้หน่อยครับเรื่องRam bus800

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้หน่อยครับเรื่องRam bus800

MBเครื่องของผมเป็นของ
    MSI MS-7174 (Gypsum) มันจะใส่แรม Bus800 ได้มั้ยคับ ปกติใส่Bus533อยู่คับ อยากรู้มากครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ แล้วจะมาขอบคุณอีกครั้งครับ

ไส่นะไส่ได้ครับ

Comment

แล้วใช้ได้มั้ยคับพี่wikorn มันมีผลไงบ้างอะคับ พี่ช่วยแนะนำผมหน่อยนะคับ

Comment

ไม่ีมผลอะไรนอกจากแรมที่มันบัส800 จะวิ่งที่บัส 533

Comment

ก็ดูตาม mainboard อะครับว่ามันใส่ไป bus สูงสุดเท่าไร ซื้อเยอะไปมันก็วิ่งได้เท่านั้น และที่สำคัญ bus 800 ราคาค่อนข้างโดด นะครับ

Comment

Working...
          X