Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงหน้าตอนบูตวินโดว์แล้วเครื่องรีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึงหน้าตอนบูตวินโดว์แล้วเครื่องรีครับ

ก่อนที่จาถึงหน้าบูทวินโดว์ มันจาเข้าหน้าที่ให้เลือก เวฤโหมดก่อนนะครับ แต่พอผมเลือกเซฟโหมดมันก็เข้าไม่ได้ รีเหมือนเดิม ผมเลยไล่ลงมาทีละตัว เลือกทุกโหมดแล้วมันก็บูทไม่ได้ ปัญหาคือพอกดเลือกโหมดแล้ว ถึงจอที่กำลังบูท มันบูทได้แค่ขีดเดียว แล้วก็รีตลอดเลยครับ ไม่รู้ว่าเป็นที่อาไร แต่เอาHDD ไปใส่เครื่องคนอื่น มันก็ใช้ได้อ่าครับ

ลงวินโดวส์ทับครับ

Comment

Working...
    X