Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมลบเซนเซอร์หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมลบเซนเซอร์หน่อยคับ

ตามหัวข้อเลยนะ จะเอาไปลบหนัง...อ่ะคับ

มีด้วยเหรอ ถ้ามานทำได้แจ่มเรย ขอด้วยคน

Comment

ไม่มีหรอกครับมันเป็นที่เนือของหนังไปแล้ว เสียเวลาเปล่าครับ

Comment

เท่าที่รู้ มันลบไม่ได้ครับ

ที่แจกกันมั่ว ท้างน้าน

Comment

commentไปทางต้นสังกัดหลายครั้งเเล้วครับ ลองUpdateดู ทางstudioยอมทำเป็นดเซ็นเซอร์บางออกมาเเล้ว ใช้Softwareปรับช่วยเล็กน้อยก็เรียกได้ว่าเนียนขึ้นเยอะครับ นั่นคือส่วนของJapan
          ทางยุโรปก็เรื่องของทุนเขาเยอะอยู่เเล้ว มีเเบบHDออกมาให้ชมกัน คุณภาพเยี่ยมครับ มีมุมกล้อง ระบบเสียง ใส่ใจกับรายละเอียดมากขึ้น คุ้มค่าที่จะหาHardwareดีๆมาชมครับ

Comment

Working...
          X