Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป็กคอมให้หน่อยครับ มีงบ 32000อาครับจาไปซื้อที่คอมมาทวันพรุ่งนี้แย้ว อ่ะคราบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเป็กคอมให้หน่อยครับ มีงบ 32000อาครับจาไปซื้อที่คอมมาทวันพรุ่งนี้แย้ว อ่ะคราบบ

อยากได้ ทุกอยากอ่ะครับแต่ไม่เอา ลำโพง เม้าส์ คีบอร์ด

งบ บวกลบได้ไม่เกิน 1500 บาทจิงๆอ่ะครับ ช่วยทีนะครับขอบคุณ มากมาย ^^

ปล. การ์ดจอขอเป็น GForce ,

ใช้งานด้านใหน มียี่ห้อ ในใจใหมครับ

Comment

ก็เล่นเกม ทั่วๆ ไปอ่ะคราบ ไม่ได้ใช้ด้านกราฟฟิกมากมาย แต่เกมอาจจะกินสเป็กนิดนึง

Comment

อ้อ
        E6300 7500
        gigabyt DS3 5800
        RAM คอร์แช DDR 667 512X2 XMS 5200
        HDD 160G SATA2 2500
        GF7900GS SPARK 7500
        เคช 900
        PSU ENERMAX 460W 2300
        DVD RW 1500

ประมาณนี้ครับ

Comment

พอดีเพื่อนฝากถามมาอ่ะคาบ

Comment

อ่ะ เด่ว พี่ลืม moniter ป่าวอ่ะ เอาเปLCD 17 นิ้ว อ่ะคราบ

Comment

ลืมไปนึกว่าไม่เอา จอ

งั้นต้องลดเสค แล้ว จอเอา LCD สเปคลงเยอะนะ
              เอา LCD หรือ CRT

Comment

LCD 17 นิ้ว อ่ะคาบ

Comment

AMD AM2 3200+ 3200
                  ASUS M2N-E 4000
                  LCD SAMSUNG 17 6500
                  ที่เหลือ เหมือนเดิม

เล่นเกมยังไงก็ลื้นครับไม่ต้องกลัว ว่าสเปคต่ำลงจะไม่ลื้น

Comment

คุยกันอยู่ 2 คนเอง ง่ะ รอท่านอื่นมาแนะนำบ้างแล้วกัน กลับบ้านแล้วนะ

Comment

อิ ขอบคุณมาก คราบบบบ แต่มีคนมาแนะนำมากๆหน่อยๆ ก็ดี นะ -*-

Comment

Working...
                      X