Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดนาโนไคซิส กระโดดสูง ต่อยแรง ยิงปืนแรงขึ้นด้วยไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ชุดแบบนี้ในเกม MGS4 ที่ โซลิด สเน็คใส่ก้มีนะ.....แต่รายนั้นใช้พรางตัวให้เข้ากับสภาพแวดล้อม เคยดูใน
    มูวี่ตอนเล่น รู้สึกว่าจะมีโหมดเพิ่มพลังกล้ามเนื้อเหมือนกับ นาโนสูทด้วยครับ.....

Comment

สิ่งที่เป้นไปไม่ได้ คือการเพิ่มความเร็วโดยการทำให้เลือดไหลเวียนเร็วข้ำตามมูวี้ครับ เพราะจะทำให้หัวใจทำงานเร็วข้ำ ซึ่งเสียงต่อชีวิตมากครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
        อ่านชื่อกระทู้ดีๆซิครับ^^"
        ผมหมายถึงหลายๆท่านที่พูดเกี่ยวกับหลักการของชุด เช่น นาโนจะซึมเข้าไปใน รูขุมขนอะไรพวกนี้

มันเหมือนว่ามีอยู่จริงเลยครับ
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
          ผมหมายถึงหลายๆท่านที่พูดเกี่ยวกับหลักการของชุด เช่น นาโนจะซึมเข้าไปใน รูขุมขนอะไรพวกนี้

มันเหมือนว่ามีอยู่จริงเลยครับ
          อ๋อ
          งั้นขอโทษด้วยครับ

Comment

ถุงยางนาโน ใส่แล้วเปิด Maximum Speed .. . . ..

Comment

Originally posted by GyM View Post
              ถุงยางนาโน ใส่แล้วเปิด Maximum Speed .. . . ..

Comment

speed ก็แย่ดิครับ... แต่ถ้า energy charge เร็วแบบในเกมส์ก็โอเคนะครับ แป๊บเดียว....

Comment

มีขายเด๋วซื้อเลย

Comment

Originally posted by GyM View Post
                    ฮ่าๆ

Comment

มี Strength Mode หรือ Armor Mode ด้วยไหมครับ

แข็งแกร่งและมีพลัง !
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

กลายพันธุ์

Comment

ผมเลือก stealth โหมดได้มั้ยครับ....

Comment

Originally posted by seonne View Post
                            ผมเลือก stealth โหมดได้มั้ยครับ....
                            ลอบข่มขึน

Comment

อัพเดตให้นะครับ

เรื่องโหมดพละกำลัง นอกจะจะช่วยให้โดดสูงขึ้น ยกหรือขว้างวัตถุที่มีน้ำหนักมาก ต่อยเเรงขึ้น ตกจากที่สูงเเล้วบาดเจ็บลดลง เเล้ว ยังช่วยสร้างความเสียหายได้มากขึ้นในการใช้อาวุธระยะประชิด ลดเเรงสะท้อนถอยหลังของอาวุธเเละทำการยิงได้เเม่นยำขึ้นอีกด้วยครับ

อ้างอิงจาก คู่มือเกม Crysis หน้า 10 นะครับ
                              Last edited by hoomupoo; 17 Nov 2007, 20:31:18.

Comment

Working...
                              X