Announcement

Collapse
No announcement yet.

[PC] Beowulf The Game-ได้ลองแล้ว จึงบอกต่อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [PC] Beowulf The Game-ได้ลองแล้ว จึงบอกต่อ

.....เกมที่สร้างจากหนังส่วนมากมักจะแป๊ก ส่วนเกมนี้จะเป้นเช่นไร ก็ต้องลองมาพิสูจน์
    กันดุครับ เกมนี้เป้นแนวแอ๊คชั่นบู๊แหลก มองไปมองมา คล้ายๆกับโคลน GOD OF WAR
    ของ PS2 มาเลย..อิอิ เริ่มแรกก้ยังไม่มีอะไร ยังกระจอกอยู่ ต้องฝึกฝนการเคลื่อนไหว
    และการต่อสู้ด้วยมือเปล่า หลังๆเก่งแล้ว จะมีการใช้ดาบฟาดฟันกันแบบเลือดสาดสะใจ
    มีบอสตัวเท่ายักษ์รออยู่เพียบ........ภาพสวยและลื่นไหลใช้ได้เลยครับ

น่าเล่นดีครับเกมแอคชั่นเหรอเนี่ยผมนึกว่า rpg

Comment

ยอดดดดดดดดดดดดด

Comment

ฉากสู้บอสใหญ่ จะมีคำสั่งให้กดตาม.......อิอิ

เลือดสาดไปเลย
        Last edited by armyman; 16 Nov 2007, 20:37:00.

Comment

ครับเกมส์ นี้น่าสนใจ ผมสั่งซื้ออยู่ เสาร์นี้คงได้เล่น... ใครเล่นอยู่รายงานครับมันส์มากไหม

Comment

ดูหนังแล้วอยากเล่นเกมเลย เรื่องนี้แน่ะนำให้ไปดูนะครับ

Comment

...เราสามารถออกคำสั่งลูกน้องได้ด้วย และมีระบบอัพเกรดคอมโบ และสกิลครับ
              ...บางฉากต้องกดปุ่มตามจังหวะดนตรีด้วย....ร้องเพลงปลุกใจเสือป่า...อิอิ

Comment

ปาดดดดดดดดด

Comment

ชอบตรงเลือดกระฉูดออกนี้แหล่ (ยังไม่เคยเล่นแต่ชอบภาพมันอ่ะ)

Comment

คนสร้างเกม คนเดียวกับ prince of perciaป่ะเนี่ยครับ ดูแล้วมันคล้ายๆ

Comment

ขอบคุณที่แนะนำครับเดี๋ยวจะหามาเล่น แต่หนังก็สนุกดีนะครับ

Comment

เล่นแล้วครับ แต่ โหดดีครับ หักกระดูก เลือด สาด แต่หยุดไว้ก่อนครับ ยังไม่ อิน ต้องดูหนังก่อน
                        (ระบบเกมส์ดีครับ ค่าย ubi soft แนะนำระบบเสียงสุดยอด กราฟฟิคไม่เท่าไหร่ สำหรับเครื่อง ปานกลาง)

Comment

Working...
                        X