overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 19 of 19

Thread: ท่านใดเล่น CRYSIS จบละ หรือไปได้ไกลๆ เข้ามาหน่อยครับ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

Default ท่านใดเล่น CRYSIS จบละ หรือไปได้ไกลๆ เข้ามาหน่อยครับ

คือผมเล่นตรงนี้มาครึ่งวัน ละ มันไม่ผ่านอะ จะข้ามละ หุหุหุ
    รบกวนขอ COPY ตัว SAVE หน่อยอะครับ
    คือติดตรง 87_Paradise Lost อะครับ (มันจับเวลา อะ)
    จะขอไฟล์ข้ามไปซักด่านหนึ่ง อะ หิหิหิ ^^
    ขอบคุณครับ

Last edited by TWK.; 16 Nov 2007 at 20:06:04.

OverclockZone Member lahunza's Avatar

เล่นจบ ตั้งแต่วันแรกที่ออกละ- -

OverclockZone Member Herulaya's Avatar

มีไรหรอครับ

OverclockZone Member pattrick's Avatar

จบละ แต่ไม่พอใจฉากจบจริงๆนะ อยากรู้ตอนต่อไป - -*

OverclockZone Member

คาดว่ามีภาคเสริมครับ เพราะฉากจบมันทิ้งไว้ให้เล่นต่อเห็นๆ - -

กำลังเล่นเดลต้าให้จบดูครับ ว่ามันจะมีให้เล่นต่อเปล่าแต่คงไม่มีครับ.....

ปล.จบไป 2 รอบล่ะครับ normal แล้วก็ ez delta เพิ่งถึงรถถังเองครับ ไม่ค่อยได้เล่น (ez มันส์ดีครับลุยมันส์)

ขอ COPY ไฟล์ใน My Documents\My Games\Crysis หน่อยครับท่านนนนนน
    *เอาข้ามด่านนี้อะครับ

V

Last edited by TWK.; 16 Nov 2007 at 20:12:43.

ดันๆ หาได้ไวไว คับ ^^"

OverclockZone Member teenza's Avatar

ขอผมด้วยคน ยังไม่ผ่านเลยด่านนี้ ตอนแรกนึกว่าเกมส์นี้เล่นแล้วจะไม่เวียนหัวที่ไหนได้พอเข้าไปใน ยานต่างดาวแทบอวก ท่านใดจบแล้วขอด้วยนะ

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

คือว่าต้องพาเพื่อนเราอะครับ ไปที่จุดสีเขียว แล้วก็พามันไปผิงไฟ เพราะชุดเพื่อนเรามันช๊อตครับ กันความหนาวไม่ได้

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member pattrick's Avatar

ลองเล่นดูดีๆอะเดวก็ผ่านเพื่อความภาคภูมิใจ อิอิ พาหัวหน้าเราวิ่งไปใกล้ๆกองไฟอะคับมันจะ เก็บความร้อนเพิ่มได้พวกเอเลี่ยนก็เอาช็อทกันเป่าหัวมันดีกว่า ปืนเอเลี่ยนที่มีให้มันเบาไป - -*

ปล.ไม่รู้สปอยหรือป่าวหว่า คงไม่ อิอิ

ก็คือว่า วิ่งไปให้ถึงไฟแล้วก็รอให้ขีดมันเต้มครับ พอเต็มแล้วเราก็เดินต่อไปเรื่อยๆ แต่เวลาเจอเอเลี่ยนแล้ว ทรอฟฟิก มันจะไม่ยอมเดินครับ ให้เราฆ่าเอเลี่ยนก่อน

ปืนเอเลี่ยนมันดีตรงยิงไม่มีหมดไงครับ

ผมก็ยัดแหลกพอมันร้อนก็เปลี่ยน scar มายิงมัน

ถ้าด่านนั้นก็อย่างที่เค้าว่าอ่ะครับ พาเพื่อนไปอยู่ใกล้ๆไฟครับ แล้วฆ่าเอลี่ยนให้หมดแล้วค่อยวิ่งต่อครับ (แต่ตอนแรกสุดต้องรีบฆ่าก่อนให้ทางเปิด เพราะไม่มีไฟ) พอถึงสุดท้ายจะต้องวิ่งข้ามสะพานนะครับ อย่า งง ไปหาไฟล่ะ
    Last edited by seonne; 16 Nov 2007 at 20:53:40.

ผ่านแล้วครับ ^^

ขอบคุณทุกท่าน ลืมพิงไฟ อะ +_+" มันเลยหนาวตาย

OverclockZone Member ez2q2031's Avatar

ดีใจด้วยกับท่าน TWK. ครับ

manver's Avatar
    เรามีกรรม เป็นสมบัติติดตัวกันทุกคน

เล่น ถึง เอเรี่ยน

เวียนหัวครับ เจอ เอเรี่ยน

เลยหยุดเล่นก่อน

OverclockZone Member amppeter's Avatar

แหม่ โหมด delta มันน่าจะตัด โหมด มุดดิน ไปเลยนะ ไม่งั้นโหมดนี้นี่แหละจะทำให้ เล่นจบกันง่าย

OverclockZone Member bignote's Avatar
    เตรียมตัว..ออกไปเผชิญชีวิตจริงซะที

เอ่อ...ผมเล่นมาถึงด่านเรืออ่ะคับ ตรงนี้ มันให้ทำอะไรกับเรืออ่ะคับ เห็นมันขึ้นเป็นรูปเครื่องบินทิ้งระเบิด ผมก็วิ่งไปที่จุดเขียวแล้ว แต่ก็ไม่เห็นมีอะไรเลยอ่ะคับ ทำไงดีคับ วานผู้รู้ช่วยบอกหน่อย (เล่นได้ไม่นาน)

OverclockZone Member meekung123's Avatar
    แถวๆสะพานปิ่นเกล้า

Quote Originally Posted by bignote View Post
    เอ่อ...ผมเล่นมาถึงด่านเรืออ่ะคับ ตรงนี้ มันให้ทำอะไรกับเรืออ่ะคับ เห็นมันขึ้นเป็นรูปเครื่องบินทิ้งระเบิด ผมก็วิ่งไปที่จุดเขียวแล้ว แต่ก็ไม่เห็นมีอะไรเลยอ่ะคับ ทำไงดีคับ วานผู้รู้ช่วยบอกหน่อย (เล่นได้ไม่นาน)
    ให้เราออกมา ***งจาก เรือสักหน่อย น่ะคับ แล้ว กดB ดูไปที่เรือ แล้ว คลิกซ้ายที่เรือคับผม
    เครื่องบินจะมาทิ้งระเบิดที่เรือคับผม ^^

OverclockZone Member bignote's Avatar
    เตรียมตัว..ออกไปเผชิญชีวิตจริงซะที

ขอบคุณท่าน meekung123 มากๆคับ ผมคลำมาสองคืนแระ

ทีนี้จะได้นอนหลับเต็มตาซะที

Bookmarks

Bookmarks