Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Private Server Test

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD4 Private Server Test

ผมจะลองเปิดเซิพเวอร์ครับ ลองแอดเข้าHamachi แล้วดูในเกมนะครับว่าขึ้นรึป่าวในหน้าLocalนะครับ ถ้าขึ้นลองเข้าดูว่าได้รึป่าวนะครับ ชื่อServer oCzTeam ครับ ถ้าเข้าได้มาเล่นกันเยอะๆนะครับ
    ID: OCZTEAM
    PW: 123456
    เวลาประมาณ9-18น วันที่18
    Last edited by crYsIs; 18 Nov 2007, 01:57:51.

ท่าน ไอพีท่านผมว่ามันแปลกๆ น่ะ

มันไอพี วงแลน ง่ะ -*-

ต้องใช้ไอพี WAN ครับ

Comment

ผมก็ไม่รู้อ่านะ มือใหม่

Comment

Originally posted by crYsIs View Post
        ผมจะลองเปิดเซิพเวอร์ครับ ลองแอดเข้าFavorite ในเกมดูนะครับว่าขึ้นรึป่าว ถ้าขึ้นลองเข้าดูว่าได้รึป่าวนะครับ
        Name Server : OCZ_Team
        งั้นลองอันนี้
        แอดแล้วมันไม่ขึ้น ชื่ออ่ะท่าน -*-

Comment

...
          Last edited by crYsIs; 18 Nov 2007, 01:56:35.

Comment

124.121.175.101

ลองดูครับ ได้ชัวร์เปิดอยู่ แต่คนน้อย เลยเล่น free for all ( ตัวคนเดียว ยิงทุกคนที่พบ )

Comment

อยยากเล่นเล่นยังไงครับ สอนหน่อย

Comment

Originally posted by RERFz View Post
                124.121.175.101

ลองดูครับ ได้ชัวร์เปิดอยู่ แต่คนน้อย เลยเล่น free for all ( ตัวคนเดียว ยิงทุกคนที่พบ )
                Port ไรครับ 28960ป่ะ

Comment

ลองเข้าดูว่าได้ป่าว เวลาประมาณ9-18น

Comment

Working...
                  X