Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัดกันสุดๆไฟแรงๆ ความร้อนเท่าไหร่กันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัดกันสุดๆไฟแรงๆ ความร้อนเท่าไหร่กันคับ

E2160 ของผม ถ้าวิ่งแค่ 3.0-3.2 ความร้อนจะแค่ 49-50 full load แต่พอวิ่ง 3.6G ไฟ1.55 Full load 80c จะบ้าตาย รัน Orthos ทั้งคู่นะคับ Idle 31-32c ไม่เปิดแอร์ ทั้งคู่คับ

ของทุกอย่างก็ตามลายเซ็นเลย

ของท่านอื่นร้อนเท่าไหร่กันมั่งคับ อยากรู้ ผมใช้บล๊อคน้ำเดิมๆของ T T 745 กำลังอยากได้ UFO ด้วยไม่รู้ว่าจะดีไหมคับ

e6550 ผม ไฟ ไบออส 1.5 จ่ายจริง 1.46

Orthos อยู่ประมาณ 58-60 ครับ

เล่นเกมอยู่ที่ 50-55 ไม่แอร์ ครับ

บล๊อกน้ำ Apogee GT + หม้อน้ำ 3 ตอน + ปั้มตู้ปลาครับ

Comment

E2160 ของผม vcore 1.8 เล่นที่ 400*9
      ide 60 full 80 ผมใช้ hr-01
      แต่ผมเคยลองอัดไฟสุดบอร์ด(2.0) ดูในไบออส ide 80 ครับ

Comment

งะ 80c ไม่เสียวม่างหรอคับ - -"

Comment

ผมเคยอ่ะ
          ร้อนที่สุด 102 องศา
          เย็นที่สุด -56 องศา

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            E2160 ของผม vcore 1.8 เล่นที่ 400*9
            ide 60 full 80 ผมใช้ hr-01
            แต่ผมเคยลองอัดไฟสุดบอร์ด(2.0) ดูในไบออส ide 80 ครับ
            Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            ผมเคยอ่ะ
            เป็นอุณหภูมิของ core หรือว่าที่วัดด้วย mb ครับ

ของผมลากไป 3.2 orthos 10นาที core ก็วิ่งไป74 แล้ว

Comment

ผมดูจาก speedfan ครับ

Comment

ผมเคยอ่ะ

โหดสุดๆเลยท่านอิม

Comment

102c - - ไปทอดไข่กานคับ

Comment

Working...
                  X