Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้หน่อยคับ ทำไมมันขึ้นแบบเน้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้หน่อยคับ ทำไมมันขึ้นแบบเน้

แล้วตอนเน้ เปิดคอมไปสักพักแล้วมันดับเองทำไงดีคับ

ตอบเร็วหน่อยคับจะซ๋อมคืนนี้แล้ว

Comment

http://www.bcoms.net/webboard/detail.asp?id=25380

ไปอ่านดู

Comment

ท่าขึ้นจอฟ้าแล้วรีสตาทเข้าวินโด้ได้แสดงว่าแรมเสียครับท่าขึ้นจอฟ้าแล้วรีเครื่องยังจอฟ้าอิกอาจเป็นที่โปรแกรม/HD มีปัณหาครับ

Comment

ลง Driver ไป รีแล้วจอฟ้าเปล่าครับ
          -----------------------------
          ผมเจอประจำอ่าครับ ต้องเอาอันเก่าออกแล้วลงอันใหม่อ่าครับ

Comment

ถูกต้องนะคับ

Originally posted by ComHanG View Post
            ลง Driver ไป รีแล้วจอฟ้าเปล่าครับ
            -----------------------------
            ผมเจอประจำอ่าครับ ต้องเอาอันเก่าออกแล้วลงอันใหม่อ่าครับ
            ถูกต้องนะคับ คือตอนนั้นเพื่อนผมมันใช้โปรแกรมNOD32 อ่าคับ แล้วตัวโปรแกรมให้กด yes แล้วเพื่อนผมกด แล้วหลังจากนั้นคอมก็เปิดไม่ได้ พอโหลด์ถึงหน้าวินโดว์ก็รีสตาท์เอง พอผมลงวินโดว์ใหม่มันก็ขึ้นดังรูปอ่าคับ ทำไงๆ

Comment

ตอนลงวินโดวส์ใหม่ได้สั่งฟอร์แม็ตไดรฟ์ C เพื่อลบข้อมูลเก่าทิ้งด้วยหรือเปล่า?

Comment

Working...
              X