Announcement

Collapse
No announcement yet.

ZALMAN 9500 AM2กับTHERMALRIGHT HR-01 PLUS อันไหนเย็นกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณทุกคนครับตอนนี้ตัดสินใจซื้อ Zalman 9500AM2 แล้วครับ เพราะคลิบไปหาซื้อแล้วไม่มีขาย
    หาหลายร้านแล้ว ไม่มีเลย TK Jedi เลยปล่อย HR-01 Plus

Comment

ผมก็ใช้ไอ้ ตัว S นี่อยู่เหมือนกันครับ ซื้อจากเจได
      150 หรือ 200 นี่แหละ

Comment

หรือไม่ก็เก็บตังอีกนิดหน่อยสอย 9700led ก็ได้ครับน่าจะเย็นกว่า 9500 am2 เพราะตัวใหญ่กว่า 9500 am2ครับ
        แต่ถ้าชอบสีพี่มืดก็ไม่ว่ากันครับ

Comment

Originally posted by magna View Post
          ผมก็ใช้ไอ้ ตัว S นี่อยู่เหมือนกันครับ ซื้อจากเจได
          150 หรือ 200 นี่แหละ
          ผมก็ไปถามเจไดนะครับ เค้าโทรถามทั้งตึกเลยบอกว่าไม่มีง่ะ
          เหอๆ ช่างมันเถอะครับ สอย 9500 AM2 มาแล้วอิอิ

Comment

Working...
          X