Announcement

Collapse
No announcement yet.

Drag on ProStreet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

EVO-X 800+ hp (จำไม่ได้) ได้แค่นี้เอง - -" (เคยได้ต่ำสุด 9 วิปลาย ๆ อะ)
    1/4 นะ
    Attached Files

Comment

ส่วนการเบิร์นยางนั้น น่าจะเหยียบคันเร่ง ให้อยู่ในช่วงแถบสีเขียวมั้งครับ grip ถึงจะขึ้น

Comment

อัพๆๆ
        1/4 RX-8 788 Hp

1/2 RX-8

Comment

อย่าหาว่าผมโง่นะครับ
          ตอนเบิรน์ยางเสร็จแล้วเข้าสู่การ Drag
          ตอนDrag ต้องกะจังหวะยังไงให้รถพุ่งตัวออกไปตอนstart
          ผมเล่นทีไรคอมมันแซงหน้าทุกที
          ผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ

Comment

สอบถามนิดนะครับ รถ 1 คันแข่งได้แค่ โหมดเดียวหรือครับ คือหมายถึง ​อย่างด่านนึงมี​แข่ง​ Grip 3 ​สนาม​ Drag ​อีก​ 1 ​สนาม​ ​เราสมารถนำ​รถทีซื้อมา​ ​มา​ใช้​แข่ง​ทั้ง​ Grip ​และ​ Drag ​ไม่​ทราบว่าทำ​ได้​ไหมครับ

Comment

Originally posted by aha View Post
              สอบถามนิดนะครับ รถ 1 คันแข่งได้แค่ โหมดเดียวหรือครับ คือหมายถึง ​อย่างด่านนึงมี​แข่ง​ Grip 3 ​สนาม​ Drag ​อีก​ 1 ​สนาม​ ​เราสมารถนำ​รถทีซื้อมา​ ​มา​ใช้​แข่ง​ทั้ง​ Grip ​และ​ Drag ​ไม่​ทราบว่าทำ​ได้​ไหมครับ

อยากรู้เหมือนกัน ครับ upไป

Comment

แรงกันจริงๆ ผมยังสับเกียร์ไม่ทันอยู่เลย

Comment

Originally posted by aha View Post
                  1 คันแข่งได้แค่โหมดเดียวครับ...ต้องมีหลายๆคัน

Comment

Originally posted by Tlexer View Post
                    อย่าหาว่าผมโง่นะครับ
                    ตอนเบิรน์ยางเสร็จแล้วเข้าสู่การ Drag
                    ตอนDrag ต้องกะจังหวะยังไงให้รถพุ่งตัวออกไปตอนstart
                    ผมเล่นทีไรคอมมันแซงหน้าทุกที
                    ผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ
                    กะตามจังหวะไฟและสัญญาณมือครับ
                    กดเีกียร์ในจังหวะไฟเขียวหรือตอนโบกมือลงจังหวะสุดท้ายครับ

Comment

Originally posted by ป่าน View Post
                      1 คันแข่งได้แค่โหมดเดียวครับ...ต้องมีหลายๆคัน
                      ขอบคุณครับ เก็บตังค์ซื้อรถใหม่อีกละ

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                        ถามหน่อยครับ ก่อนแข่งมันจะมีให้เผายาง ผมก็กดคันเร่งๆๆๆ ไป
                        อยากทราบว่าที่ถูกเขาให้ทำไงครับ ถึงดี
                        อยากรู้เหมือนกัน

Comment

ทำไงให้แดรกแล้วยกล้อครับ 875 แรงม้ายังไม่ยกเลย - -

Comment

Originally posted by 5-zigen View Post
                            ทำไงให้แดรกแล้วยกล้อครับ 875 แรงม้ายังไม่ยกเลย - -
                            แนะนำพวก Cuda อะยกง่ายดีไม่รู้ทำไม-*-

Comment

ตั้งค่าพวงมาลัยยังไงให้เลี้ยวง่ายครับ
                              ผมตั้งค่าแล้วมันเลี้ยวยากมากมันบิดไม่ค่อยไปครับ

ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

เอามาให้ดูบ้างครับ
                                RX 8 787 แรง
                                1/2 ไมล์ ยังไล่เกียร์ไม่ค่อยดีดันมาตันที่ 250 ก่อนเข้าเส้นไม่งั้นได้มีลงกว่านี้อีก
                                Last edited by nong_f; 18 Nov 2007, 18:14:43.

Comment

Working...
                                X