Announcement

Collapse
No announcement yet.

Drag on ProStreet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Drag on ProStreet

เอาเวลาที่ Drag ได้ มาโชว์กันหน่อยครับ

รายละเอียด
    -1/4 ไมล์
    -1/2 ไมล์
    ระบุชื่อรถ กับแรงม้าด้วยนะคร้าบบ

RX-8 1/4 787 hp

RX-8 1/2 787 hp
    Last edited by P@RN; 17 Nov 2007, 09:56:35.

ช่วยโพสกันเยอะๆ นะครับ

Comment

อ่าาา รถเยินเลย

Comment

ชนแล้วหนีเข้าเส้นชัย อิอิ

Comment

เพิ่งเล่นครับ
          1/4 ไมล์ Cobalt SS @ 265 BHP
          Last edited by aha; 27 Dec 2008, 18:35:35.

Comment

เจ้าของกระทู้ใช้ rx-8 เหมือนผมเลย
            1/4 ก็อยู่ประมาณ 7.5 - 9 แล้ว
            1/2 ก็อยู่ประมาณ 11-12 นะ แต่เจ้า RX-8 นี้ความเร็วสูงสุดมันอยู่ที่ 251 ไม่เคยเกินนี้
            แต่แบบที่มันให้ยกล่อแข่งกันผมขับไม่ค่อยเก่งใครเก่งช่วยสอนหน่อยว่าขับยังไง ยังไงของผมก็ไม่เคยเกิน 500 สักที

Comment

จัดไปครับ RX-8 เหมียนกัล ฮับ 702hpฮับ

Comment

แล้วภาคนี้มีโหมดกลางคืนรึเปล่าครับ

Comment

แรงกันจริง ผมเร็วสุดยัง 10 วิ ต้น ๆ อยู่เลย - -"

Comment

ของผม dodge charger 1969 965hp

1/4 8.21 วิ
                    1/2 12.41 วิ คับ

Comment

เอาอีกครับ
                      แรงกันจริงๆ

Comment

Quick race แต่รถไม่ได้หรอคับ

Comment

ถามหน่อยครับ ก่อนแข่งมันจะมีให้เผายาง ผมก็กดคันเร่งๆๆๆ ไป
                          อยากทราบว่าที่ถูกเขาให้ทำไงครับ ถึงดี
                          GLORIOUS PC MASTER RACE
                          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Supra เครื่อง 2JZ-GTE 1,048 BHP

1/4 7.41
                            Attached Files
                            Last edited by Baby_Dragon; 18 Nov 2007, 01:40:04.

Comment

ถ่ายรูปไงอะคับผมมี ZOndaF 1086 bhp วิ่ง 1/4 ได้ 6.81 อะ 1/2 ได้ 10.78 ยกล้อได้ 406 m อยากโชว์อะคับแต่ถ่ายรูปไม่เป็น

Comment

Working...
                              X