Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอ้ มีปัญหาเกี่ยวกับการ์ดจออีกแล้วครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โอ้ มีปัญหาเกี่ยวกับการ์ดจออีกแล้วครับพี่น้อง

พึ่งเคลมได้galaxy 7600gs ddr3 sinkzalmanมาครับ แต่ปัญหาคือ ตอนนี้ ลงไดรเวอเสด พอรีสตาท เข้าวินโด จอดับครับ ขึ้นno signal แต่วินโดยังเข้าตามปกติ ผมเลยรีเซต แล้วเข้าเซฟโหมด สามารถเข้าได้ แล้วลบไดรเวอออก พอรีสตาท เข้าวินโดได้ตามปกติ

คราวนี้รู้ปัญหาแล้ว ว่าที่จอดับ มันเป็นเพราะไดรเวอร์แน่นอน อยากทราบว่าจะแก้ปัญหายังไงดี ที่ลงครั้งแรก เป็น169.09betaครับ ต่อมา163.75 mod driver ngo 163.59 ก้อยังเป็นอยู่ดี ไม่ทราบจะถอยใช้รุ่นไหนแล้วครับ

อยากรุจิงๆ ทำไมมันเป็นแบบนี้
    Last edited by sicklab; 17 Nov 2007, 17:12:53.

ดันหน่อย กลุ้มๆๆ

Comment

เงียบอีกแล้ว

Comment

ลองลงไดร์เวอร์ที่มากับการ์ดดูครับ
        หรือไม่ก็ลงไดร์เวอร์ที่ไม่ต้องปรับแต่งครับ

Comment

ลองตัว 163.75 WHQL อ่ะยัง

Comment

Originally posted by dears View Post
            ลองตัว 163.75 WHQL อ่ะยัง
            ลองแล้วครับ ถ้ายังไม่ได้ คงต้องลงวินใหม่หละครับ เหอะๆ

Comment

ลงวินโดว์ดูก่อนครับ

Comment

Working...
              X