Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครโมหลอดไฟเป็นบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีหลอดอีกแบบหนึ่งครับที่เคยเห็นมา หลอดไฟตู้ปลาอ่ะ สว่างโคตะระ .....

Comment

ผมชอบ UV อ่ะ

Comment

ไปเดิน พันทิพย์ สิครับหาดูมีหลายร้านเลย UV สวยๆทั้งนั้นเลยครับ -*-
        ซื้อหลอด BackLight กับสาย UV ทั้งเครื่องก็ประมาณ 1000 กว่าบาทครับ

Comment

แนะนำให้ใช้หลอดตะเกียบครับ คิคิ ประหยัดไฟดี
          มีวิธีไปซื้อบัลลาตครับ แต่เป็นบัลลาต12v ที่ใช้กะแบตเตอร์รี่ 12vมีขายทั่วไปครับ ตั้งแต่หลอด 10Wถึง 40W แล้วแต่จะใช้
          แต่ว่าไม่แนะนำให้ใช้นะครับ เพราะมันค่อนค่างกินกระแสสูง psu อาจลาโลกไปง่ายๆ

Comment

ร้าน TK เลยครับ สำเร็จรูป UV หลอดเล็ก 250 บาท

Comment

ซื้อเอาเหอะผมว่า

Comment

คลองถมครับไฟแบล็กไลฟ ขายเพียบเลย พล้อมขา 200ได้คับ

Comment

ขอบคุณมากนะคับ

Comment

ซื้อดีกว่าไหมคับ

Comment

Working...
                    X